Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 528.167.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 521.959.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 528.167.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 521.959.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA KIM GIA LAI
17/07/2024 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải TBMT Gói số 04 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2024 16:39
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học thị trấn Kon Dơng số 2; Hạng mục: Nhà xe cho CB, CC, VC và học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 với 4 gói thầu.
18/06/2024 17:32
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
30/06/2020 16:29
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2020 12:01
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng máy vi tính Trường tiểu học thị trấn Kon Dơng số 2 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 với 3 gói thầu.
13/06/2020 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 công bố kết quả gói thầu Gói số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA KIM GIA LAI
17/07/2024 16:16
Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 công bố KQMT gói thầu Gói số 04 với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2024 17:21
Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đăng tải TBMT Gói số 04 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2024 16:39
Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học thị trấn Kon Dơng số 2; Hạng mục: Nhà xe cho CB, CC, VC và học sinh với 4 gói thầu.
18/06/2024 17:32
Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
30/06/2020 16:29
Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
22/06/2020 10:15
Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2020 12:01
Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng máy vi tính Trường tiểu học thị trấn Kon Dơng số 2 với 3 gói thầu.
13/06/2020 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA KIM GIA LAI
17/07/2024 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải TBMT Gói số 04 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2024 16:39
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải KHLCNT Trường Tiểu học thị trấn Kon Dơng số 2; Hạng mục: Nhà xe cho CB, CC, VC và học sinh của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 với 4 gói thầu.
18/06/2024 17:32
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HN DOTNET
30/06/2020 16:29
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2020 12:01
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị phòng máy vi tính Trường tiểu học thị trấn Kon Dơng số 2 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 với 3 gói thầu.
13/06/2020 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Thị Trấn Kon Dơng Số 2 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đối với một người con gái, tình yêu chính là cuộc sống. Thế nhưng đối với một người đàn ông, tình yêu chỉ chiếm một phần rất nhỏ trong cuộc sống của anh ta mà thôi. Bất luận khi mới bắt đầu anh ta hứa hẹn thế nào, đến khi phải đối mặt đưa ra sự lựa chọn, đàn ông vĩnh viễn luôn thực tế và lý trí hơn phụ nữ rất nhiều. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".