Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua vở khen thưởng học sinh có thành tích năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ SÁCH GIÁO KHOA
21/05/2026 13:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua vở khen thưởng học sinh có thành tích năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
20/05/2026 11:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu mua sắm 50 bộ bàn ghê shocj sinh tiểu học 2 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT VÀ BÁN HÀNG MỘC VÂN TÂM
17/03/2026 22:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua sắm 50 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 2 chỗ ngồi với 1 gói thầu.
17/03/2026 22:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua 3 tivi tích hợp TLC 55 inch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TOÀN CẦU CHU LAI
12/03/2026 12:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu mua sắm 5 bộ máy tính bàn phòng tin học 2 cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TOÀN CẦU CHU LAI
10/03/2026 14:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói mua sắm 5 bộ máy tính bàn phòng tin học 2 cơ sở với 1 gói thầu.
10/03/2026 12:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn giáo viên ,Bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi có mặt lật và không có mặt lật(bán trú và không bán trú).
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Mộc Công Danh
29/12/2025 10:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn giáo viên ,Bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi có mặt lật và không có mặt lật(bán trú và không bán trú) với 1 gói thầu.
27/12/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn ghế học sinh cho Trường TH Trần Quốc Toản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
25/06/2025 10:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn ghế học sinh cho Trường TH Trần Quốc Toản với 1 gói thầu.
24/06/2025 08:36
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT MUA SÁCH VĂN HÓA ĐỌC với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua vở khen thưởng học sinh có thành tích năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ SÁCH GIÁO KHOA
21/05/2026 13:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua vở khen thưởng học sinh có thành tích năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
20/05/2026 11:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu mua sắm 50 bộ bàn ghê shocj sinh tiểu học 2 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT VÀ BÁN HÀNG MỘC VÂN TÂM
17/03/2026 22:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua sắm 50 bộ bàn ghế học sinh tiểu học 2 chỗ ngồi với 1 gói thầu.
17/03/2026 22:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua 3 tivi tích hợp TLC 55 inch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TOÀN CẦU CHU LAI
12/03/2026 12:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu mua sắm 5 bộ máy tính bàn phòng tin học 2 cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TOÀN CẦU CHU LAI
10/03/2026 14:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt lựa chọn nhà thầu gói mua sắm 5 bộ máy tính bàn phòng tin học 2 cơ sở với 1 gói thầu.
10/03/2026 12:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bàn giáo viên ,Bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi có mặt lật và không có mặt lật(bán trú và không bán trú).
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp Tác Xã Mộc Công Danh
29/12/2025 10:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đăng tải KHLCNT Mua sắm Bàn giáo viên ,Bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi có mặt lật và không có mặt lật(bán trú và không bán trú) với 1 gói thầu.
27/12/2025 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TOẢN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong hoạ, phúc thường mọc sẵn. Trong phúc, hoạ thường chờ sẵn. Hoạ hề phúc chi sở ỷ, Phúc hề hoạ chi sở phục. "
Lão Tử