Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.108.426.315 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.015.616.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.108.426.315 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.015.616.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, nước uống, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, nước uống học đường với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: “Mua sắm đồng phục học sinh”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG 2K
15/04/2026 10:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: “Mua sắm đồng phục học sinh” với 1 gói thầu.
06/04/2026 15:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: “Mua sắm máy vi tính để bàn, màn hình cảm ứng phục vụ cho các hoạt động dạy và học”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM
16/03/2026 16:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: “Mua sắm máy vi tính để bàn, màn hình cảm ứng phục vụ cho các hoạt động dạy và học” với 1 gói thầu.
06/03/2026 08:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu " Mua sắm tủ sách, kệ trưng bày; Bàn ghế thư viện".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH CƯỜNG PHÁT
25/12/2025 09:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:" Mua sắm tủ sách, kệ trưng bày; Bàn ghế thư viện" với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, màn hình cảm ứng phục vụ cho các hoạt động dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM
26/11/2025 17:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
17/11/2025 11:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, màn hình cảm ứng phục vụ cho các hoạt động dạy và học với 1 gói thầu.
17/11/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Mua sắm 48 bộ bàn ghế học sinh và 02 tủ hồ sơ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phương Mai Nhuần
12/03/2025 10:51
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Trần Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
06/03/2025 16:24
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn của Trường Tiểu học Trần Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KẾT NỐI QUỐC TẾ
26/02/2025 08:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Mua máy vi tính để bàn của Trường Tiểu học Trần Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
14/02/2025 17:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế họp hai chỗ ngồi của Trường Tiểu học Trần Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG T.C
27/11/2024 16:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế họp hai chỗ ngồi của Trường Tiểu học Trần Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
18/11/2024 15:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Mua gối, khăn, bàn chải đánh răng phục vụ học sinh bán trú năm học 2024-2025 của Trường Tiểu học Trần Quốc Tuấn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐIỆN - BÁCH HOÁ TỔNG HỢP TUẤN NGUYỄN
29/10/2024 17:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Bảo trì máy lạnh năm học 2024-2025 của Trường Tiểu học Trần Quốc Tuấn..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CƠ ĐIỆN LẠNH HỒNG HÀ
23/10/2024 17:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Mua gối, khăn, bàn chải đánh răng phục vụ học sinh bán trú năm học 2024-2025 của Trường Tiểu học Trần Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
21/10/2024 14:46
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Bảo trì máy lạnh năm học 2024-2025 của Trường Tiểu học Trần Quốc Tuấn với 1 gói thầu.
15/10/2024 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp thực phẩm, nước uống, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, nước uống học đường với 1 gói thầu.
28/08/2026 18:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: “Mua sắm đồng phục học sinh”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG 2K
15/04/2026 10:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: “Mua sắm đồng phục học sinh” với 1 gói thầu.
06/04/2026 15:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: “Mua sắm máy vi tính để bàn, màn hình cảm ứng phục vụ cho các hoạt động dạy và học”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM
16/03/2026 16:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: “Mua sắm máy vi tính để bàn, màn hình cảm ứng phục vụ cho các hoạt động dạy và học” với 1 gói thầu.
06/03/2026 08:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu " Mua sắm tủ sách, kệ trưng bày; Bàn ghế thư viện".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH CƯỜNG PHÁT
25/12/2025 09:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm:" Mua sắm tủ sách, kệ trưng bày; Bàn ghế thư viện" với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, màn hình cảm ứng phục vụ cho các hoạt động dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ BTN VIỆT NAM
26/11/2025 17:21
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN công bố kết quả gói thầu Bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
17/11/2025 11:30
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, màn hình cảm ứng phục vụ cho các hoạt động dạy và học với 1 gói thầu.
17/11/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRẦN QUỐC TUẤN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không trưởng thành, chẳng ai trưởng thành thay bạn được. Bạn không kiên cường, chẳng ai kiên cường thay bạn được. "
Thương Thương Đặng
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.