Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.015.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.005.992.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.015.300.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.005.992.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP SUẤT ĂN CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A, THÁNG 05 NĂM 2026, NĂM HỌC 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
25/05/2026 10:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT CUNG CẤP SUẤT ĂN CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A, THÁNG 05 NĂM 2026, NĂM HỌC 2025-2026 với 1 gói thầu.
25/05/2026 10:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng phục vụ công tác bán trú của Trường Tiểu học Trung Giã A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đông Sơn NH
22/05/2026 09:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng phục vụ công tác bán trú của Trường Tiểu học Trung Giã A với 1 gói thầu.
19/05/2026 11:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh tiểu học năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Trung Giã A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đông Sơn NH
26/09/2025 09:53
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh tiểu học năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Trung Giã A với 1 gói thầu.
24/09/2025 16:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 thoe qui định tại nghị quyết 18.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và phát triển công nghệ Đại Phát
04/09/2025 16:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 thoe qui định tại nghị quyết 18 với 1 gói thầu.
30/08/2025 11:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
04/01/2024 14:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
04/01/2024 14:15
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị trường học với 3 nhà thầu tham gia.
26/12/2023 16:34
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị trường học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 16:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm thiết bị trường học với 3 gói thầu.
19/12/2023 15:32
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang bị máy tính phòng tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT MÁY TÍNH MVT
19/07/2023 14:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Trang bị máy tính phòng tin học với 2 nhà thầu tham gia.
29/05/2023 10:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang bị máy tính phòng tin học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2023 16:28
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
22/05/2023 16:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
22/05/2023 16:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT Gói thầu: Trang bị máy tính phòng tin học với 3 gói thầu.
22/05/2023 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP SUẤT ĂN CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A, THÁNG 05 NĂM 2026, NĂM HỌC 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN PHẨM VIỆT CHO BẠN
25/05/2026 10:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT CUNG CẤP SUẤT ĂN CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A, THÁNG 05 NĂM 2026, NĂM HỌC 2025-2026 với 1 gói thầu.
25/05/2026 10:45
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng phục vụ công tác bán trú của Trường Tiểu học Trung Giã A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đông Sơn NH
22/05/2026 09:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng phục vụ công tác bán trú của Trường Tiểu học Trung Giã A với 1 gói thầu.
19/05/2026 11:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh tiểu học năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Trung Giã A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Đông Sơn NH
26/09/2025 09:53
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ công tác tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh tiểu học năm học 2025-2026 của Trường Tiểu học Trung Giã A với 1 gói thầu.
24/09/2025 16:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A công bố kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 thoe qui định tại nghị quyết 18.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và phát triển công nghệ Đại Phát
04/09/2025 16:01
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 thoe qui định tại nghị quyết 18 với 1 gói thầu.
30/08/2025 11:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM ĐÔ VTB
04/01/2024 14:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2023 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRUNG GIÃ A có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn không cần phải ‘thẳng’ để chiến đấu và hy sinh cho đất nước. Bạn chỉ cần bắn thẳng. "
Barry Goldwater
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.