Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.222.827.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.994.887.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.222.827.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.994.887.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường Tiểu học Trương Định của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
11/03/2025 08:52
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường Tiểu học Trương Định của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với 1 gói thầu.
11/03/2025 08:46
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 (máy chiếu vật thể) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NHÀ SÁCH KIÊN GIANG
11/12/2024 16:19
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 (máy chiếu vật thể) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với 1 gói thầu.
11/12/2024 16:00
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ SÁCH KIÊN GIANG
02/12/2024 17:03
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải KHLCNT Thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với 1 gói thầu.
27/11/2024 11:17
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm thiết bị tối thiểu lớp 1,2 năm 2021 của Trường Tiểu học Trương Định của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PH
01/01/2022 00:46
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải KHLCNT Hàng hóa - Mua sắm thiết bị tối thiểu lớp 1,2 năm 2021 của Trường Tiểu học Trương Định của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với 1 gói thầu.
24/12/2021 00:01
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải TBMT Hàng hóa - Mua sắm thiết bị năm 2021 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 12:13
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải TBMT Hàng hóa - Mua sắm thiết bị năm 2021 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2021 02:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Trương Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường Tiểu học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
11/03/2025 08:52
Trường Tiểu Học Trương Định đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường Tiểu học Trương Định với 1 gói thầu.
11/03/2025 08:46
Trường Tiểu Học Trương Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 (máy chiếu vật thể).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NHÀ SÁCH KIÊN GIANG
11/12/2024 16:19
Trường Tiểu Học Trương Định đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 (máy chiếu vật thể) với 1 gói thầu.
11/12/2024 16:00
Trường Tiểu Học Trương Định công bố kết quả gói thầu Thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ SÁCH KIÊN GIANG
02/12/2024 17:03
Trường Tiểu Học Trương Định đăng tải KHLCNT Thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 với 1 gói thầu.
27/11/2024 11:17
Trường Tiểu Học Trương Định công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm thiết bị tối thiểu lớp 1,2 năm 2021 của Trường Tiểu học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PH
01/01/2022 00:46
Trường Tiểu Học Trương Định đăng tải KHLCNT Hàng hóa - Mua sắm thiết bị tối thiểu lớp 1,2 năm 2021 của Trường Tiểu học Trương Định với 1 gói thầu.
24/12/2021 00:01
Trường Tiểu Học Trương Định công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm thiết bị năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP THIẾT BỊ SAO MAI
30/11/2021 09:45
Trường Tiểu Học Trương Định công bố KQMT gói thầu Hàng hóa - Mua sắm thiết bị năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2021 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường Tiểu học Trương Định của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV CÔNG NGHỆ TIN HỌC THÀNH CÔNG
11/03/2025 08:52
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ giảng dạy và học tập của trường Tiểu học Trương Định của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với 1 gói thầu.
11/03/2025 08:46
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 (máy chiếu vật thể) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC NHÀ SÁCH KIÊN GIANG
11/12/2024 16:19
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 (máy chiếu vật thể) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với 1 gói thầu.
11/12/2024 16:00
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NHÀ SÁCH KIÊN GIANG
02/12/2024 17:03
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải KHLCNT Thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với 1 gói thầu.
27/11/2024 11:17
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm thiết bị tối thiểu lớp 1,2 năm 2021 của Trường Tiểu học Trương Định của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ PH
01/01/2022 00:46
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải KHLCNT Hàng hóa - Mua sắm thiết bị tối thiểu lớp 1,2 năm 2021 của Trường Tiểu học Trương Định của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với 1 gói thầu.
24/12/2021 00:01
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải TBMT Hàng hóa - Mua sắm thiết bị năm 2021 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 12:13
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải TBMT Hàng hóa - Mua sắm thiết bị năm 2021 của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Định với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2021 02:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải 8 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Định có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một nụ hôn chỉ là một nụ hôn cho đến khi chàng tìm thấy người chàng yêu. Một vòng tay chỉ là một vòng tay cho đến chàng tìm thấy người chàng hằng tơ tưởng. Một giấc mộng chỉ là một giấc mộng cho đến khi trở thành sự thật. Yêu chỉ là một từ cho đến khi em nghe chàng thốt tiếng: Yêu em. "
Khuyết Danh