Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Quyền như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 387.530.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.428.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Quyền như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 387.530.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 339.428.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Trương Quyền như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục năng khiếu, kĩ năng cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÕ THUẬT MINH ĐẠO
31/10/2025 16:08
Trường Tiểu Học Trương Quyền đăng tải KHLCNT Tổ chức giáo dục năng khiếu, kĩ năng cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
31/10/2025 16:05
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy theo đề án chuẩn Quốc tế Khối 1,2,3 năm 2025-2026.
31/10/2025 15:59
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn Toán Khoa cho học sinh Khối 1,2,3 năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
10/09/2025 11:17
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn Toán Khoa cho học sinh Khối 5 năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC COM PA
05/09/2025 12:15
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn Phần mềm Ilearn cho học sinh năm 2025-2026.
05/09/2025 12:14
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn Toán Khoa cho học sinh Khối 4 năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH NGỮ ALS
05/09/2025 12:14
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Hoạt động chương trình giáo dục STEM cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC STEM VÀ PHÁT TRIỂN KỸ NĂNG 4C
05/09/2025 12:13
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG QUYỀN
05/09/2025 12:07
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục năng khiếu, kĩ năng cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÕ THUẬT MINH ĐẠO
25/08/2025 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
19/11/2024 17:40
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
19/11/2024 17:38
Trường Tiểu Học Trương Quyền đăng tải KHLCNT Cung cấp dich vụ tổ chức triển khai các môn học cho học sinh tại Trường Tiểu học Trương Quyền năm học 2024-2025 với 9 gói thầu.
19/11/2024 17:36
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025 và 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG QUYỀN
01/10/2024 08:51
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025 và 2025-2026 với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2024 10:48
Trường Tiểu Học Trương Quyền đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025 và 2025-2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 15:38
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
19/09/2024 15:16
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
19/09/2024 15:14
Trường Tiểu Học Trương Quyền đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2024-2025 và 2025-2026 với 3 gói thầu.
19/09/2024 15:12
Trường Tiểu Học Trương Quyền đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Trương Quyền năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
23/08/2024 12:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục năng khiếu, kĩ năng cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÕ THUẬT MINH ĐẠO
31/10/2025 16:08
Trường Tiểu Học Trương Quyền đăng tải KHLCNT Tổ chức giáo dục năng khiếu, kĩ năng cho học sinh năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
31/10/2025 16:05
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy theo đề án chuẩn Quốc tế Khối 1,2,3 năm 2025-2026.
31/10/2025 15:59
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn Toán Khoa cho học sinh Khối 1,2,3 năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUCATION SOLUTIONS VIỆT NAM
10/09/2025 11:17
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn Toán Khoa cho học sinh Khối 5 năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC COM PA
05/09/2025 12:15
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn Phần mềm Ilearn cho học sinh năm 2025-2026.
05/09/2025 12:14
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Anh văn Toán Khoa cho học sinh Khối 4 năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH NGỮ ALS
05/09/2025 12:14
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Hoạt động chương trình giáo dục STEM cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC STEM VÀ PHÁT TRIỂN KỸ NĂNG 4C
05/09/2025 12:13
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CĂN TIN TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG QUYỀN
05/09/2025 12:07
Trường Tiểu Học Trương Quyền công bố kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục năng khiếu, kĩ năng cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÕ THUẬT MINH ĐẠO
25/08/2025 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Quyền đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Quyền đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Quyền đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Quyền có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Quyền có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu Học Trương Quyền có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phải, tình cảm rồi cũng sẽ tan biến, vợ chồng chỉ cần ký tên vào một tờ giấy là có thể xa nhau, người ta cũng không ai chết đi vì mất đi một ai đó bao giờ. Khi tuổi trẻ yêu thương như sóng tràn bờ nhưng có cách nào chắc chắn được rằng yêu thương đó còn mãi, theo thời gian dù sẽ mất đi những nồng nhiệt say mê nhưng vẫn còn đó sự lặng lẽ êm đềm của một dòng chảy không bao giờ cạn…? "
Công Tử Hoan Hỉ
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.