Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.905.765.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.591.365.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.905.765.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.591.365.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THỰC PHẨM KIM CHI
04/09/2026 21:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Trương Văn Thành năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
04/09/2026 21:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh khu B; Chống dột, chống thấm nhà thi đấu đa năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAVICO TECHBUILD
18/08/2026 10:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh khu B; Chống dột, chống thấm nhà thi đấu đa năng với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ ĐỈNH VÀNG
17/07/2026 10:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Máy vi tính với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức - người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH CẦU VỒNG VIỆT
27/06/2026 10:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức - người lao động với 1 gói thầu.
27/06/2026 10:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức - người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH CẦU VỒNG VIỆT
13/04/2026 15:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức - người lao động với 1 gói thầu.
13/04/2026 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu “Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức – người lao động”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ TIẾP THỊ GIAO THÔNG VẬN TẢI VIỆT NAM-VIETRAVEL
13/05/2025 11:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức – người lao động với 1 gói thầu.
13/05/2025 11:39
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức – người lao động với 1 gói thầu.
13/05/2025 08:55
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức – người lao động với 1 gói thầu.
09/05/2025 12:07
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức – người lao động với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức – người lao động với 1 gói thầu.
07/05/2025 11:10
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Anh Văn với Người bản ngữ (khối lớp 1,2,3,4,5).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO QUỐC TẾ CA LI
12/09/2024 17:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức Giáo dục STEM (Khối lớp 3,4,5).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Triển Năng Lực Trí Tuệ
12/09/2024 17:51
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Kỹ năng sống (khối lớp 1,2,3,4,5).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KỸ NĂNG NGÔI SAO
12/09/2024 17:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố KQMT gói thầu Tổ chức Giáo dục STEM (Khối lớp 3,4,5) với 3 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 10:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THỰC PHẨM KIM CHI
04/09/2026 21:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường tiểu học Trương Văn Thành năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
04/09/2026 21:47
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh khu B; Chống dột, chống thấm nhà thi đấu đa năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAVICO TECHBUILD
18/08/2026 10:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh khu B; Chống dột, chống thấm nhà thi đấu đa năng với 1 gói thầu.
18/08/2026 10:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị Máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ ĐỈNH VÀNG
17/07/2026 10:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị Máy vi tính với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:04
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức - người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH CẦU VỒNG VIỆT
27/06/2026 10:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức - người lao động với 1 gói thầu.
27/06/2026 10:26
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức - người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH CẦU VỒNG VIỆT
13/04/2026 15:29
TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập hè cho viên chức - người lao động với 1 gói thầu.
13/04/2026 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đã đăng tải 7 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC TRƯƠNG VĂN THÀNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Những người thực sự vui vẻ thì không hay giả dối hoặc hiềm thù. "
De Genlis
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".