Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.463.584 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.463.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 81.463.584 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.463.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG
20/08/2026 09:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, phần mềm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2026 08:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÔNG A
04/08/2026 10:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM SƠN
04/08/2026 10:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU ĐỒNG NAI
04/08/2026 10:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ nhà bếp, nhà ăn Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Phước Thiện, xã Hưng Phước, thành phố Đồng Nai với 4 gói thầu.
04/08/2026 10:04
Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ nhà bếp, nhà ăn Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Phước Thiện, xã Hưng Phước, thành phố Đồng Nai.
04/08/2026 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng NKH
29/05/2025 17:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN QUÝ
23/05/2025 14:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hàng rào, nhà vệ sinh điểm tiểu học ấp Tân Trạch thuộc Trường TH&THCS Phước Thiện, huyện Bù Đốp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN với 6 gói thầu.
23/05/2025 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN QUÝ
23/05/2025 14:05
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đăng tải KHLCNT Xây dựng hàng rào, nhà vệ sinh điểm tiểu học ấp Tân Trạch thuộc Trường TH&THCS Phước Thiện, huyện Bù Đốp với 6 gói thầu.
23/05/2025 14:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯỚC TIẾN
23/05/2025 13:59
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO BÌNH PHƯỚC
23/05/2025 13:56
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
16/05/2025 08:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
16/05/2025 08:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đăng tải KHLCNT Xây dựng hàng rào, nhà vệ sinh điểm tiểu học ấp Tân Trạch thuộc Trường TH&THCS Phước Thiện, huyện Bù Đốp với 5 gói thầu.
16/05/2025 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ THĂNG LONG
20/08/2026 09:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, phần mềm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/08/2026 08:58
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐÔNG A
04/08/2026 10:13
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM SƠN
04/08/2026 10:11
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU ĐỒNG NAI
04/08/2026 10:09
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ nhà bếp, nhà ăn Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Phước Thiện, xã Hưng Phước, thành phố Đồng Nai với 4 gói thầu.
04/08/2026 10:04
Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ nhà bếp, nhà ăn Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Phước Thiện, xã Hưng Phước, thành phố Đồng Nai.
04/08/2026 09:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng NKH
29/05/2025 17:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN QUÝ
23/05/2025 14:05
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hàng rào, nhà vệ sinh điểm tiểu học ấp Tân Trạch thuộc Trường TH&THCS Phước Thiện, huyện Bù Đốp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN với 6 gói thầu.
23/05/2025 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ THCS PHƯỚC THIỆN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.