Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.911.731.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.873.990.175 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.911.731.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.873.990.175 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
09/12/2024 17:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 17:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với 3 gói thầu.
14/11/2024 08:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
08/07/2024 13:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2024 08:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/06/2024 10:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với 3 gói thầu.
14/06/2024 16:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thudoland
14/06/2024 16:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
14/06/2024 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
09/12/2024 17:19
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 17:12
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 10:34
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 17:06
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 với 3 gói thầu.
14/11/2024 08:56
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
08/07/2024 13:51
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2024 14:27
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2024 08:54
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/06/2024 10:33
Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố với 3 gói thầu.
14/06/2024 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
09/12/2024 17:19
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 10:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học, dồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 17:06
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học, đồ dùng theo chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024 của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với 3 gói thầu.
14/11/2024 08:56
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
08/07/2024 13:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2024 08:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/06/2024 10:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 5 và lớp 9 năm 2024 của trường TH&THCS Tung Chung Phố của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố với 3 gói thầu.
14/06/2024 16:23
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thudoland
14/06/2024 16:21
Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu (E-HSMT) và đánh giá Hồ sơ dự thầu (E-HSDT) của chủ đầu tư Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
14/06/2024 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải 6 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học và THCS Tung Chung Phố có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mong muốn có thành công mà không làm việc chăm chỉ cũng giống như cố gắng thu hoạch khi chưa hề gieo trồng. "
David Bly