Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 589.664.347 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 589.664.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 589.664.347 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 589.664.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa và sửa chữa điện trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trần Thị Thúy Hòa
23/07/2026 17:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm điều hòa và sửa chữa điện trường TH&THCS Quang Hưng với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sửa chữa, thay thế và lắp đặt mái tôn trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT TUẤN THẢO
11/06/2026 10:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
10/06/2026 16:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị; sửa chữa, thay thế và lắp đặt mái tôn trường TH&THCS Quang Hưng với 2 gói thầu.
05/06/2026 08:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn ghế, bảng cho trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP TOÀN THẮNG
11/12/2025 17:27
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bàn ghế, bảng cho trường TH&THCS Quang Hưng với 1 gói thầu.
11/12/2025 17:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho Trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP SIÊU VIỆT
05/12/2025 08:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm máy vi tính cho Trường TH&THCS Quang Hưng với 1 gói thầu.
05/12/2025 08:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Thành Anh
12/09/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG HOA ANH
16/05/2025 17:39
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học và THCS Quang Hưng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Thành Anh
22/01/2025 17:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học và THCS Quang Hưng năm 2025 với 1 gói thầu.
22/01/2025 17:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
29/11/2024 16:35
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh với 1 gói thầu.
27/11/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa và sửa chữa điện trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Trần Thị Thúy Hòa
23/07/2026 17:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm điều hòa và sửa chữa điện trường TH&THCS Quang Hưng với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sửa chữa, thay thế và lắp đặt mái tôn trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT TUẤN THẢO
11/06/2026 10:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SƠN TÙNG
10/06/2026 16:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị; sửa chữa, thay thế và lắp đặt mái tôn trường TH&THCS Quang Hưng với 2 gói thầu.
05/06/2026 08:52
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn ghế, bảng cho trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP TOÀN THẮNG
11/12/2025 17:27
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bàn ghế, bảng cho trường TH&THCS Quang Hưng với 1 gói thầu.
11/12/2025 17:02
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính cho Trường TH&THCS Quang Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP SIÊU VIỆT
05/12/2025 08:31
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm máy vi tính cho Trường TH&THCS Quang Hưng với 1 gói thầu.
05/12/2025 08:20
TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Thành Anh
12/09/2025 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ QUANG HƯNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vay mượn cũng chẳng tốt hơn ăn mày là bao. "
Lessing