Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Vạn Bảo như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.539.111.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.308.525.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Vạn Bảo như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.539.111.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.308.525.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Vạn Bảo như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen, dạy bổ trợ Tiếng Anh tăng cường với giáo viên bản ngữ năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:27
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy Tiếng Anh qua môn Toán và Khoa học năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:27
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy kỹ năng sống năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:44
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn Mỹ thuật sáng tạo năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:43
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy STEM trong giáo dục tiểu học năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:41
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy Tiếng Anh qua môn Toán và Khoa học năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:39
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn cờ vua năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:37
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn Võ thuật năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:36
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn Võ thuật năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:50
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn cờ vua năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Vạn Bảo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy Tiếng Anh Robotics năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÌNH MINH
10/09/2025 16:48
Trường tiểu học Vạn Bảo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen, dạy bổ trợ Tiếng Anh tăng cường với giáo viên bản ngữ năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC OXBRIDGE GROUP
27/08/2025 11:47
Trường tiểu học Vạn Bảo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy STEM trong giáo dục tiểu học năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIÁO DỤC VÀ PHÁT TRIỂN NGUỒN LỰC QUỐC TẾ MVA
28/07/2025 10:52
Trường tiểu học Vạn Bảo công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn Aerobic năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC THỂ CHẤT ĐÔNG HÀ
28/07/2025 10:47
Trường tiểu học Vạn Bảo công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn Aerobic năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 16:35
Trường tiểu học Vạn Bảo công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy Tiếng Anh Robotics năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 16:35
Trường tiểu học Vạn Bảo công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy STEM trong giáo dục tiểu học năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 16:35
Trường tiểu học Vạn Bảo công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen, dạy bổ trợ Tiếng Anh tăng cường với giáo viên bản ngữ năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo với 2 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 16:34
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn Aerobic năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:10
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy Tiếng Anh Robotics năm học 2025-2026 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình làm quen, dạy bổ trợ Tiếng Anh tăng cường với giáo viên bản ngữ năm học 2026-2027 tại trường Tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 17:27
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy Tiếng Anh qua môn Toán và Khoa học năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:27
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy kỹ năng sống năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:44
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn Mỹ thuật sáng tạo năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:43
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy STEM trong giáo dục tiểu học năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:41
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy Tiếng Anh qua môn Toán và Khoa học năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:39
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn cờ vua năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:37
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn Võ thuật năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 10:36
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn Võ thuật năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:50
Trường tiểu học Vạn Bảo đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình giảng dạy môn cờ vua năm học 2026-2027 tại trường tiểu học Vạn Bảo với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vạn Bảo đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vạn Bảo đã đăng tải 23 TBMT trong 22 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vạn Bảo đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vạn Bảo có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vạn Bảo có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Vạn Bảo có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tối ba mươi khép cánh càn khôn Ních chặt lại kẻo ma vương đưa quỷ tớiSáng mồng một, lỏng theo tạo hóaMở toang ra, cho thiếu nữ đón xuân vào. "
Hồ Xuân Hương