Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.144.595.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.140.982.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.144.595.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.140.982.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Chương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và mua sắm thiết bị: Cải tạo, sửa chữa và mua sắm bổ sung trang thiết bị Trường tiểu học Văn Chương (Đăng tải trên báo đấu thầu số 179 ngày 22/09/2017) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Minh Ân
22/09/2017 12:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát thi công (Đăng tải trên báo đấu thầu số 179 ngày 22/09/2017) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Công cộng và Hà tầng Giao thông Hà Nội
22/09/2017 12:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và mua sắm bổ sung trang thiết bị Trường tiểu học Văn Chương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Chương với 2 gói thầu.
22/07/2017 10:55
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Văn Chương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Chương với 2 gói thầu.
18/06/2015 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Văn Chương công bố kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát thi công (Đăng tải trên báo đấu thầu số 179 ngày 22/09/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Công cộng và Hà tầng Giao thông Hà Nội
22/09/2017 12:04
Trường Tiểu học Văn Chương công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và mua sắm thiết bị: Cải tạo, sửa chữa và mua sắm bổ sung trang thiết bị Trường tiểu học Văn Chương (Đăng tải trên báo đấu thầu số 179 ngày 22/09/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Minh Ân
22/09/2017 12:04
Trường Tiểu học Văn Chương đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp và mua sắm thiết bị: Cải tạo, sửa chữa và mua sắm bổ sung trang thiết bị Trường tiểu học Văn Chương”. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 152 ngày 15/08/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
15/08/2017 08:24
Trường Tiểu học Văn Chương đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và mua sắm bổ sung trang thiết bị Trường tiểu học Văn Chương với 2 gói thầu.
22/07/2017 10:55
Trường Tiểu học Văn Chương đăng tải TBMT Xây lắp: Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học Văn Chương, quận Đống Đa (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/06/2015 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và mua sắm thiết bị: Cải tạo, sửa chữa và mua sắm bổ sung trang thiết bị Trường tiểu học Văn Chương (Đăng tải trên báo đấu thầu số 179 ngày 22/09/2017) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Minh Ân
22/09/2017 12:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Tư vấn giám sát thi công (Đăng tải trên báo đấu thầu số 179 ngày 22/09/2017) của chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Chương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Công trình Công cộng và Hà tầng Giao thông Hà Nội
22/09/2017 12:04
Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa và mua sắm bổ sung trang thiết bị Trường tiểu học Văn Chương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Chương với 2 gói thầu.
22/07/2017 10:55
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường tiểu học Văn Chương của chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Chương với 2 gói thầu.
18/06/2015 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Chương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dòng tư duy tiếp tục chảy; nhưng phần lớn các mảnh của nó rơi xuống vực thẳm không đáy của sự lãng quên. Với một số mảnh, không ký ức nào vượt qua được khoảng khắc chúng trôi qua. Với một số mảnh khác, chúng giới hạn trong một vài khoảng khắc, một vài giờ, hoặc một vài ngày. Lại có những mảnh để lại vết tích không thể xóa đi, và chúng có thể được nhớ lại chừng nào cuộc sống còn tiếp diễn. "
William James
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.