Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 876.375.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 828.933.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 876.375.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 828.933.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường tiểu học Văn Tiến Dũng tham gia học hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
28/07/2026 10:08
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường tiểu học Văn Tiến Dũng tham gia học hè năm 2026 với 1 gói thầu.
28/07/2026 10:03
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Cung cấp, thi công lắp đặt dù sự kiện sân trường và mua sắm bàn ghế cho Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHONG HƯNG
21/07/2026 14:15
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Cung cấp, thi công lắp đặt dù sự kiện sân trường và mua sắm bàn ghế cho Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng với 1 gói thầu.
21/07/2026 14:09
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Đưa CBGVNV trường Tiểu Học Văn Tiến Dũng đi nghỉ dưỡng sức, phục hồi sức khỏe tại Vân Đồn, Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
28/05/2026 15:29
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Đưa CBGVNV trường Tiểu Học Văn Tiến Dũng đi nghỉ dưỡng sức, phục hồi sức khỏe tại Vân Đồn, Quảng Ninh với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:44
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết cho trường Tiểu học Văn Tiến Dũng năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
24/09/2025 14:42
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết cho trường Tiểu học Văn Tiến Dũng năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
17/09/2025 15:21
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh trường Tiểu học Văn Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
05/09/2025 15:28
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026 cho Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV NƯỚC GIẢI KHÁT VIỆT NHẬT
05/09/2025 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Đưa CBCNV Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đi nghỉ dưỡng sức, phục hồi sức khỏe tại Hải Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
20/05/2025 14:54
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Đưa CBCNV Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đi nghỉ dưỡng sức, phục hồi sức khỏe tại Hải Tiến với 1 gói thầu.
20/05/2025 14:50
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt rèm cuốn lớp học phục vụ công tác dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX & TM DUY HIỀN
18/12/2023 15:21
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt rèm cuốn lớp học phục vụ công tác dạy và học với 1 gói thầu.
08/12/2023 15:14
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cấp tiểu học đối với trường Tiểu học Văn Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ KHÁNH PHƯƠNG
30/12/2022 12:06
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cấp tiểu học đối với trường Tiểu học Văn Tiến Dũng với 1 nhà thầu tham gia.
29/12/2022 08:24
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cấp tiểu học đối với trường Tiểu học Văn Tiến Dũng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2022 17:34
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG CÔNG TY KIẾN SƠN
22/12/2022 16:44
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và đầu tư xây dựng Hải An
22/12/2022 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường tiểu học Văn Tiến Dũng tham gia học hè năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
28/07/2026 10:08
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường tiểu học Văn Tiến Dũng tham gia học hè năm 2026 với 1 gói thầu.
28/07/2026 10:03
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Cung cấp, thi công lắp đặt dù sự kiện sân trường và mua sắm bàn ghế cho Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHONG HƯNG
21/07/2026 14:15
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Cung cấp, thi công lắp đặt dù sự kiện sân trường và mua sắm bàn ghế cho Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng với 1 gói thầu.
21/07/2026 14:09
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Đưa CBGVNV trường Tiểu Học Văn Tiến Dũng đi nghỉ dưỡng sức, phục hồi sức khỏe tại Vân Đồn, Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THĂNG LONG
28/05/2026 15:29
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Đưa CBGVNV trường Tiểu Học Văn Tiến Dũng đi nghỉ dưỡng sức, phục hồi sức khỏe tại Vân Đồn, Quảng Ninh với 1 gói thầu.
25/05/2026 16:44
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết cho trường Tiểu học Văn Tiến Dũng năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
24/09/2025 14:42
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết cho trường Tiểu học Văn Tiến Dũng năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
17/09/2025 15:21
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh trường Tiểu học Văn Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯƠNG VIỆT SINH
05/09/2025 15:28
Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng công bố kết quả gói thầu Mua nước uống phục vụ học sinh năm học 2025-2026 cho Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV NƯỚC GIẢI KHÁT VIỆT NHẬT
05/09/2025 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Tiểu học Văn Tiến Dũng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai muốn tỏa sáng thì phải cháy lên. "
V.Roduymonexki
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.