Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.126.323.707 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.122.205.119 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.126.323.707 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.122.205.119 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
23/06/2025 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục dãy nhà lớp học cấp 4 (12 phòng); nhà chức năng; nhà bảo vệ; hàng rào; sân trường và xây mới nhà vệ sinh học sinh; nhà vệ sinh giáo viên của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 2 gói thầu.
20/06/2025 15:37
Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục dãy nhà lớp học cấp 4 (12 phòng); nhà chức năng; nhà bảo vệ; hàng rào; sân trường và xây mới nhà vệ sinh học sinh; nhà vệ sinh giáo viên.
20/06/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt khung nhôm cửa nhôm kính để phục vụ công tác của nhà trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 1 gói thầu.
19/03/2025 18:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Lăn sơn cầu thang, tường, trần, hành lang dãy nhà 4 tầng, mặt trước nhà đa năng, trần, hành lang khu bếp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN AN CƯỜNG
17/03/2025 11:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thảm sàn vinyl thể thao phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN MẠNH HÙNG 1980
17/03/2025 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thảm sàn vinyl thể thao phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 1 gói thầu.
14/03/2025 18:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Lăn sơn cầu thang, tường, trần, hành lang dãy nhà 4 tầng, mặt trước nhà đa năng, trần, hành lang khu bếp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Bộ máy tính, Tivi, Camera Joyusing, máy in để phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Sỹ
14/03/2025 11:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Bộ máy tính Tivi, Camera Joyusing, máy in để phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 1 gói thầu.
14/03/2025 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
23/06/2025 09:42
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục dãy nhà lớp học cấp 4 (12 phòng); nhà chức năng; nhà bảo vệ; hàng rào; sân trường và xây mới nhà vệ sinh học sinh; nhà vệ sinh giáo viên với 2 gói thầu.
20/06/2025 15:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt khung nhôm cửa nhôm kính để phục vụ công tác của nhà trường với 1 gói thầu.
19/03/2025 18:27
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN công bố kết quả gói thầu Lăn sơn cầu thang, tường, trần, hành lang dãy nhà 4 tầng, mặt trước nhà đa năng, trần, hành lang khu bếp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN AN CƯỜNG
17/03/2025 11:54
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thảm sàn vinyl thể thao phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN MẠNH HÙNG 1980
17/03/2025 11:37
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thảm sàn vinyl thể thao phục vụ chuyên môn với 1 gói thầu.
14/03/2025 18:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đăng tải KHLCNT Lăn sơn cầu thang, tường, trần, hành lang dãy nhà 4 tầng, mặt trước nhà đa năng, trần, hành lang khu bếp với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:19
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN công bố kết quả gói thầu Cung cấp Bộ máy tính, Tivi, Camera Joyusing, máy in để phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Sỹ
14/03/2025 11:22
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đăng tải KHLCNT Bộ máy tính Tivi, Camera Joyusing, máy in để phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
14/03/2025 11:03
TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi của Trường Tiểu học Văn Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Vũ Thế Anh
26/10/2024 02:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
23/06/2025 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục dãy nhà lớp học cấp 4 (12 phòng); nhà chức năng; nhà bảo vệ; hàng rào; sân trường và xây mới nhà vệ sinh học sinh; nhà vệ sinh giáo viên của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 2 gói thầu.
20/06/2025 15:37
Chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường Tiểu học Văn Yên, huyện Đại Từ, Hạng mục dãy nhà lớp học cấp 4 (12 phòng); nhà chức năng; nhà bảo vệ; hàng rào; sân trường và xây mới nhà vệ sinh học sinh; nhà vệ sinh giáo viên.
20/06/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt khung nhôm cửa nhôm kính để phục vụ công tác của nhà trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 1 gói thầu.
19/03/2025 18:27
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Lăn sơn cầu thang, tường, trần, hành lang dãy nhà 4 tầng, mặt trước nhà đa năng, trần, hành lang khu bếp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN AN CƯỜNG
17/03/2025 11:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thảm sàn vinyl thể thao phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN MẠNH HÙNG 1980
17/03/2025 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thảm sàn vinyl thể thao phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 1 gói thầu.
14/03/2025 18:50
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Lăn sơn cầu thang, tường, trần, hành lang dãy nhà 4 tầng, mặt trước nhà đa năng, trần, hành lang khu bếp của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 1 gói thầu.
14/03/2025 17:19
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Bộ máy tính, Tivi, Camera Joyusing, máy in để phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Sỹ
14/03/2025 11:22
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải KHLCNT Bộ máy tính Tivi, Camera Joyusing, máy in để phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN với 1 gói thầu.
14/03/2025 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC VĂN YÊN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dù xa cách một ngày cũng gây sầu khổ cho những kẻ đang yêu. Nam nữ thanh niên cần có sức mạnh ý chí và khả năng khắc phục, vì mục tiêu cao cả và tương lai của tình yêu mà cố chịu xa cách một thời gian dài. "
Sukhomlinsky