Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Võ Thị Sáu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.113.090.166 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.084.208.043 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Võ Thị Sáu như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.113.090.166 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.084.208.043 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Võ Thị Sáu như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
24/08/2026 16:42
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG
24/08/2026 16:40
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
24/08/2026 16:32
Trường tiểu học Võ Thị Sáu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Trường Tiểu học Võ Thị Sáu, phường Cửa Ông năm 2026 với 3 gói thầu.
24/08/2026 16:24
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục trường tiểu học Võ Thị Sáu, phường Cửa Ông năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH
25/07/2026 08:40
Trường tiểu học Võ Thị Sáu đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục Trường Tiểu học Võ Thị Sáu, phường Cửa Ông năm 2026 với 1 gói thầu.
25/07/2026 08:34
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh Trường Tiểu học Võ Thị Sáu năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
18/07/2026 07:29
Trường tiểu học Võ Thị Sáu đăng tải KHLCNT Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh trường Tiểu học Võ Thị Sáu năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:43
Trường tiểu học Võ Thị Sáu đăng tải KHLCNT Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh Trường Tiểu học Võ Thị Sáu năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
01/07/2026 21:03
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Phun chế phẩm diệt côn trùng (ruồi, muỗi...) phòng bệnh của Trường Tiểu Học Võ Thị Sáu năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ XUÂN
13/03/2026 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03:Tư vấn thầm định HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TUẤN MINH
07/01/2025 15:31
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HIẾU
16/12/2024 14:51
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
06/12/2024 14:55
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04:Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TUẤN MINH
06/12/2024 09:11
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 10:10
Trường tiểu học Võ Thị Sáu đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 17:34
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HIẾU
25/11/2024 13:55
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất trường tiểu học Võ Thị Sáu, phường Cẩm Phú, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
25/11/2024 10:45
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MHD
20/11/2024 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
24/08/2026 16:42
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG
24/08/2026 16:40
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
24/08/2026 16:32
Trường tiểu học Võ Thị Sáu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Trường Tiểu học Võ Thị Sáu, phường Cửa Ông năm 2026 với 3 gói thầu.
24/08/2026 16:24
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục trường tiểu học Võ Thị Sáu, phường Cửa Ông năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH
25/07/2026 08:40
Trường tiểu học Võ Thị Sáu đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục Trường Tiểu học Võ Thị Sáu, phường Cửa Ông năm 2026 với 1 gói thầu.
25/07/2026 08:34
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh Trường Tiểu học Võ Thị Sáu năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học Quảng Ninh
18/07/2026 07:29
Trường tiểu học Võ Thị Sáu đăng tải KHLCNT Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh trường Tiểu học Võ Thị Sáu năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:43
Trường tiểu học Võ Thị Sáu đăng tải KHLCNT Cung cấp sách giáo khoa cho học sinh Trường Tiểu học Võ Thị Sáu năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
01/07/2026 21:03
Trường tiểu học Võ Thị Sáu công bố kết quả gói thầu Phun chế phẩm diệt côn trùng (ruồi, muỗi...) phòng bệnh của Trường Tiểu Học Võ Thị Sáu năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ XUÂN
13/03/2026 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Võ Thị Sáu đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Võ Thị Sáu đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Võ Thị Sáu đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Võ Thị Sáu có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Võ Thị Sáu có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Võ Thị Sáu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hạnh phúc không phải là thứ bạn trì hoãn cho tương lai; nó là thứ bạn thiết kế cho hiện tại. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.