Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.623.594.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.619.979.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.623.594.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.619.979.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính cây để bàn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN NGỌC THANH
06/02/2026 20:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm " Máy tính cây để bàn" với 1 gói thầu.
04/02/2026 08:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
11/12/2025 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG QUANG MINH
08/04/2025 20:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2025 của Trường Tiểu học Yên Đồng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT EDU
23/12/2024 09:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 11:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học năm 2024 của trường tiểu học Yên Đồng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG với 1 gói thầu.
01/12/2024 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Dũng
26/12/2023 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
11/12/2023 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG QUANG MINH
08/04/2025 20:18
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2025 của Trường Tiểu học Yên Đồng với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:35
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT EDU
23/12/2024 09:23
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 08:41
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 11:48
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học năm 2024 của trường tiểu học Yên Đồng với 1 gói thầu.
01/12/2024 15:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Dũng
26/12/2023 14:57
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
11/12/2023 16:53
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
11/12/2023 16:49
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2023 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính cây để bàn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN NGỌC THANH
06/02/2026 20:50
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm " Máy tính cây để bàn" với 1 gói thầu.
04/02/2026 08:40
TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đăng tải KHLCNT QĐ phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 1 gói thầu.
11/12/2025 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG QUANG MINH
08/04/2025 20:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2025 của Trường Tiểu học Yên Đồng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG với 1 gói thầu.
04/04/2025 14:35
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT EDU
23/12/2024 09:23
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 11:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học năm 2024 của trường tiểu học Yên Đồng của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG với 1 gói thầu.
01/12/2024 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Dũng
26/12/2023 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Xuân Hợp
11/12/2023 16:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TIỂU HỌC XÃ YÊN ĐỒNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Kỷ luật tách biệt khỏi trí tuệ không phải là kỷ luật thực sự, mà chỉ là sự theo đuổi tục lệ một cách vô nghĩa, cũng chính là ngụy trang cho sự ngu dốt. "
Rabindranath Tagore
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".