Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Xuân Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,53%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 64,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.713.519.923 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.409.287.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Xuân Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,53%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 64,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.713.519.923 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.409.287.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường tiểu học Xuân Hiệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Trang bị hệ thống âm thanh toàn trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAVICO TECHBUILD
26/08/2026 08:53
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống âm thanh toàn trường với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:12
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV QUỐC DŨNG
30/07/2026 14:13
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Xuân Hiệp năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:07
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
22/07/2026 14:23
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Ốp gạch các phòng học cơ sở 2 tại Trường Tiểu học Xuân Hiệp với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:45
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT BẢO TÍN
24/06/2026 14:47
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH KHANG THỊNH VIỆT
13/05/2026 17:01
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Xuân Hiệp năm 2026 với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Trường Tiểu học Xuân Hiệp với 2 gói thầu.
07/05/2025 09:03
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHÚ GIA HƯNG
18/04/2025 17:07
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Cải tạo nền sân trường tại cơ sở 1 với 2 gói thầu.
18/04/2025 17:01
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh Giáo viên tại Cơ sở 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
18/03/2025 10:42
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh Giáo viên tại Cơ sở 1 với 1 gói thầu.
18/03/2025 10:34
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào tạo chương trình tiếng Anh với giáo viên bản ngữ tại Trường tiểu học Xuân Hiệp năm học 2024 - 2025 với 3 gói thầu.
20/11/2024 09:29
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Kỹ năng tư duy cho học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KỸ NĂNG NGÔI SAO
25/10/2024 09:15
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
18/10/2024 17:49
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
18/10/2024 17:47
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Tổ chức Giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường Tiểu học Xuân Hiệp năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
18/10/2024 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Trang bị hệ thống âm thanh toàn trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAVICO TECHBUILD
26/08/2026 08:53
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống âm thanh toàn trường với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:12
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TMDV QUỐC DŨNG
30/07/2026 14:13
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Tiểu học Xuân Hiệp năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:07
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG MINH NHẬT
22/07/2026 14:23
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Ốp gạch các phòng học cơ sở 2 tại Trường Tiểu học Xuân Hiệp với 1 gói thầu.
14/07/2026 09:45
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT BẢO TÍN
24/06/2026 14:47
Trường tiểu học Xuân Hiệp công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH KHANG THỊNH VIỆT
13/05/2026 17:01
Trường tiểu học Xuân Hiệp đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Tiểu học Xuân Hiệp năm 2026 với 1 gói thầu.
13/05/2026 16:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Xuân Hiệp đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Xuân Hiệp đã đăng tải 17 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Xuân Hiệp đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Xuân Hiệp có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Xuân Hiệp có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường tiểu học Xuân Hiệp có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con đường đạo đức vừa nhỏ hẹp vừa nguy hiểm, con đường tội lỗi vừa rộng rãi vừa bằng phẳng, nhưng điểm cuối của hai con đường khác nhau: theo cái sau là đến chỗ chết, theo cái trước thì được sống, và được sống mãi mãi. "
Cervantes (Tây Ban Nha)
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.