Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 55 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.532.904.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.841.284.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.532.904.420 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.841.284.420 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 69 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 29 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nam Định (3), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 10 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thiết bị xe sát hạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
14/08/2026 15:13
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải TBMT Lắp đặt thiết bị xe sát hạch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 14:57
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU
13/07/2026 16:46
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị xe sát hạch với 2 gói thầu.
09/07/2026 10:54
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát trong sân sát hạch lái xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ AN NINH CƯỜNG PHÁT
08/04/2026 10:43
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera giám sát trong sân sát hạch lái xe ô tô với 1 gói thầu.
08/04/2026 10:32
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị tin học cho phòng thi sát hạch lý thuyết mô tô tại cơ sở 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGUYÊN THÀNH
08/04/2026 10:03
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị tin học cho phòng thi sát hạch lý thuyết mô tô tại cơ sở 3 với 1 gói thầu.
08/04/2026 09:46
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp cây bóng mát trồng tại cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sinh Vật Cảnh Ngọc Mai
20/03/2026 15:25
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp cây bóng mát tại cơ sở 2 với 1 gói thầu.
20/03/2026 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm phương tiện phục vụ công tác đào tạo, sát hạch giấy phép lái xe ô tô của Trường Trung cấp Giao thông vận tải Nam Định với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:02
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị sửa chữa hệ thống chấm điểm tự động lái xe trên sân sát hạch ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
27/06/2025 15:18
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Mua thiết bị sửa chữa hệ thống chấm điểm tự động lái xe trên sân sát hạch ô tô với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:08
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy điều hòa, quạt cắt gió cho trường trung cấp Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆN LẠNH TRƯỜNG PHÁT
20/06/2025 16:48
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống thiết bị chấm điểm tự động hạng A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
19/06/2025 10:21
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt hệ thống thiết bị chấm điểm tự động hạng A với 1 gói thầu.
19/06/2025 10:14
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp máy điều hòa, quạt cắt gió cho trường trung cấp Giao thông vận tải Nam Định với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:33
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Làm đường cấp phối đá dăm tập lái xe ô tô tại cơ sở 2 trường trung cấp Giao thông vận tải Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHONG THÀNH CÔNG
27/05/2025 15:43
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Làm đường cấp phối đá dăm tập lái xe ô tô tại cơ sở 2 trường trung cấp Giao thông vận tải Nam Định với 1 gói thầu.
27/05/2025 15:39
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống chấm điểm tự động sát hạch hạng A đáp ứng quy chuẩn kỹ thuật quốc gia QCVN 40:2024/BGTVT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
29/04/2025 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thiết bị xe sát hạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
14/08/2026 15:13
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải TBMT Lắp đặt thiết bị xe sát hạch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 14:57
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU
13/07/2026 16:46
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị xe sát hạch với 2 gói thầu.
09/07/2026 10:54
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera giám sát trong sân sát hạch lái xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ AN NINH CƯỜNG PHÁT
08/04/2026 10:43
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera giám sát trong sân sát hạch lái xe ô tô với 1 gói thầu.
08/04/2026 10:32
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị tin học cho phòng thi sát hạch lý thuyết mô tô tại cơ sở 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGUYÊN THÀNH
08/04/2026 10:03
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị tin học cho phòng thi sát hạch lý thuyết mô tô tại cơ sở 3 với 1 gói thầu.
08/04/2026 09:46
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp cây bóng mát trồng tại cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sinh Vật Cảnh Ngọc Mai
20/03/2026 15:25
Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đăng tải KHLCNT Cung cấp cây bóng mát tại cơ sở 2 với 1 gói thầu.
20/03/2026 15:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đã đăng tải 44 KHLCNT, trong đó có 55 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình đã đăng tải 42 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Giao thông vận tải Ninh Bình có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tư tưởng có hai tầng lớp rõ rệt: ý nghĩ ta tự xây dựng trong bản thân nhờ suy ngẫm và tư duy, và ý nghĩ tự bản thân nó xuất hiện trong tâm tưởng. "
Thomas Paine
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".