Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.285.889.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.132.136.088 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.285.889.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.132.136.088 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 01.XL:Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN PHONG
17/06/2026 17:00
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu Thiết bị đào tạo nghề công nghệ kỹ thuật cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TÂN PHÁT
08/06/2026 13:52
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 05.BH: Bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Nông nghiệp
01/06/2026 11:03
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 02.TVGS: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VIỆT HT
29/05/2026 17:25
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu XL-02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN PHONG
26/05/2026 15:09
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT KHLCNT: Cải tạo khu vệ sinh xưởng nghề giao thông làm văn phòng khoa kỹ thuật công nghệ -Trường trung cấp Kỹ Nghệ Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
25/05/2026 08:58
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải TBMT Thiết bị đào tạo nghề công nghệ kỹ thuật cơ khí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2026 14:53
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu Hệ thống điện xưởng Cơ khí - Động lực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG HÀ NỘI
19/05/2026 13:45
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải TBMT 01.XL:Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 11:21
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT KHLCNT: Hệ thống điện xưởng Cơ khí - Động lực với 1 gói thầu.
19/05/2026 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu MS-01: Thiết bị phục vụ đào tạo nghề tại khoa Kỹ thuật công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ 1 VIỆT NAM
10/07/2025 16:55
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu MS-01: Thiết bị phục vụ dạy học, đào tạo nghề.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CAO BẢO LONG
10/07/2025 16:45
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố KQMT gói thầu MS-01: Thiết bị phục vụ dạy học, đào tạo nghề với 6 nhà thầu tham gia.
05/07/2025 08:20
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố KQMT gói thầu MS-01: Thiết bị phục vụ đào tạo nghề tại khoa Kỹ thuật công nghệ với 2 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 13:34
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải TBMT MS-01: Thiết bị phục vụ dạy học, đào tạo nghề theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2025 15:04
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải TBMT MS-01: Thiết bị phục vụ đào tạo nghề tại khoa Kỹ thuật công nghệ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/06/2025 11:06
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT Thiết bị phục vụ đào tạo nghề tại khoa Kỹ thuật công nghệ với 2 gói thầu.
27/06/2025 08:13
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải TBMT MS-01: Thiết bị phục vụ dạy học, đào tạo nghề theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 15:36
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu TV-01: Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AC
23/06/2025 10:26
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT Thiết bị phục vụ dạy học, đào tạo nghề với 2 gói thầu.
23/06/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 01.XL:Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN PHONG
17/06/2026 17:00
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu Thiết bị đào tạo nghề công nghệ kỹ thuật cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TÂN PHÁT
08/06/2026 13:52
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 05.BH: Bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Nông nghiệp
01/06/2026 11:03
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu 02.TVGS: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC VIỆT HT
29/05/2026 17:25
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu XL-02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN PHONG
26/05/2026 15:09
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT KHLCNT: Cải tạo khu vệ sinh xưởng nghề giao thông làm văn phòng khoa kỹ thuật công nghệ -Trường trung cấp Kỹ Nghệ Hà Tĩnh với 2 gói thầu.
25/05/2026 08:58
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải TBMT Thiết bị đào tạo nghề công nghệ kỹ thuật cơ khí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2026 14:53
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu Hệ thống điện xưởng Cơ khí - Động lực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG HÀ NỘI
19/05/2026 13:45
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải TBMT 01.XL:Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2026 11:21
TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT KHLCNT: Hệ thống điện xưởng Cơ khí - Động lực với 1 gói thầu.
19/05/2026 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 18 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP KỸ NGHỆ HÀ TĨNH có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vui mừng tưởng tượng thường đáng giá hơn đau buồn thực sự. "
Rene Descartes