Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.739.365.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.719.873.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.739.365.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.719.873.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị nghề Điện, Điện tử cùa Trường Trung cấp nghề Cơ khí xây dựng với 1 gói thầu.
24/08/2026 13:37
Bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ chương trình du lịch hè 2026 của Trường Trung cấp nghề Cơ khí xây dựng của chủ đầu tư trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH NICOTEX
07/07/2026 16:27
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp dịch vụ chương trình du lịch hè 2026 của Trường Trung cấp nghề Cơ khí xây dựng với 1 gói thầu.
25/06/2026 14:22
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu khám sức khỏe cho viên chức và người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
17/04/2026 08:27
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Gói thầu khám sức khỏe cho viên chức và người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:40
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị dạy học phục vụ công tác giảng dạy chương trình GDTX cấp THPT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC HƯNG
09/12/2025 13:50
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị dụng cụ nghề ô tô, nghề hàn, môn học thực hành nguội, cắt gọt kim loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP TTĐ VIỆT NAM
05/12/2025 11:26
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị dạy học phục vụ công tác giảng dạy chương trình GDTX cấp THPT. với 1 gói thầu.
28/11/2025 16:16
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị dụng cụ nghề ô tô, nghề hàn, môn học thực hành nguội, cắt gọt kim loại với 1 gói thầu.
27/11/2025 11:13
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu May đồng phục vest cho viên chức và người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty May 10 - CTCP
24/11/2025 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ chương trình du lịch hè 2026 của Trường Trung cấp nghề Cơ khí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH NICOTEX
07/07/2026 16:27
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ 1 VIỆT NAM
23/11/2023 16:13
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố KQMT gói thầu Thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
08/11/2023 09:23
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải TBMT Thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/11/2023 09:08
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị mô hình phục vụ giảng dạy và học tập Khoa Điện của Trường Trung cấp nghề Cơ khí xây dựng với 3 gói thầu.
20/10/2023 11:15
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng học ngoại ngữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HÀ AN
30/12/2022 09:09
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ 1 VIỆT NAM
26/12/2022 15:32
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị phòng học ngoại ngữ với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2022 14:12
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phòng học ngoại ngữ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 10:49
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng học ngoại ngữ của Trường Trung cấp nghề Cơ khí Xây dựng với 3 gói thầu.
16/12/2022 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị nghề Điện, Điện tử cùa Trường Trung cấp nghề Cơ khí xây dựng với 1 gói thầu.
24/08/2026 13:37
Bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ chương trình du lịch hè 2026 của Trường Trung cấp nghề Cơ khí xây dựng của chủ đầu tư trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH NICOTEX
07/07/2026 16:27
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp dịch vụ chương trình du lịch hè 2026 của Trường Trung cấp nghề Cơ khí xây dựng với 1 gói thầu.
25/06/2026 14:22
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Gói thầu khám sức khỏe cho viên chức và người lao động năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
17/04/2026 08:27
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Gói thầu khám sức khỏe cho viên chức và người lao động năm 2026 với 1 gói thầu.
07/04/2026 16:40
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị dạy học phục vụ công tác giảng dạy chương trình GDTX cấp THPT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ĐỨC HƯNG
09/12/2025 13:50
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị dụng cụ nghề ô tô, nghề hàn, môn học thực hành nguội, cắt gọt kim loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP TTĐ VIỆT NAM
05/12/2025 11:26
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị dạy học phục vụ công tác giảng dạy chương trình GDTX cấp THPT. với 1 gói thầu.
28/11/2025 16:16
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị dụng cụ nghề ô tô, nghề hàn, môn học thực hành nguội, cắt gọt kim loại với 1 gói thầu.
27/11/2025 11:13
trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng công bố kết quả gói thầu May đồng phục vest cho viên chức và người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty May 10 - CTCP
24/11/2025 17:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu trường trung cấp nghề cơ khí xây dựng có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Mãn nguyện không phải là làm thỏa mãn điều bạn muốn, mà là nhận ra bạn hiện đã có nhiều như thế nào. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".