Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.302.390.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.618.850.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.302.390.292 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.618.850.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
23/07/2019 16:40
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
13/11/2018 08:21
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy Nghề kỹ thuật máy lạnh và điều hòa không khí của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
25/10/2018 14:34
Chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cao chất lượng đào tạo Nghề cho bộ đội xuất ngũ và nguồn nhân lực có tay nghề cao tại các cơ sở dạy nghề trong quân đội đến năm 2020.
04/10/2018 07:00
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Cung cấp lắp đặt thiết bị Nhà ký túc xá; Trạm cấp phát xăng dầu; Nhà dịch vụ của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
20/09/2018 00:00
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Xây dựng các hạng mục công trình: Nhà ký túc xá; trạm cấp phát xăng dầu; Nhà dịch vụ; Sân bóng đá mi ni; Sân ten nít của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
07/05/2018 16:45
Chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng Doanh trại Trường trung cấp nghề số 10/BQP (Giai đoạn 2).
11/03/2018 07:00
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG
02/08/2017 21:43
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
10/07/2017 15:24
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải KHLCNT Trường trung cấp nghề số 10 - Bộ quốc phòng; hạng mục: Cải tạo, sửa chữa sân, rãnh thoát nước, bồn cây của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP với 2 gói thầu.
10/07/2017 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung cấp nghề số 10/BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Chính Quang Minh
23/07/2019 16:40
Trường trung cấp nghề số 10/BQP đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2019 16:02
Trường trung cấp nghề số 10/BQP đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa mặt sân sát hạch lái xe; hạng mục: Nền mặt đường, sân bê tông với 2 gói thầu.
27/06/2019 15:59
Trường trung cấp nghề số 10/BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Chính Quang Minh
13/11/2018 08:21
Trường trung cấp nghề số 10/BQP công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy Nghề kỹ thuật máy lạnh và điều hòa không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư công thương Hà Nội
25/10/2018 14:34
Trường trung cấp nghề số 10/BQP đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy Nghề kỹ thuật máy lạnh và điều hòa không khí theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/10/2018 16:29
Trường trung cấp nghề số 10/BQP đăng tải KHLCNT Đấu thầu mua sắm thiết bị nghề Kỹ thuật máy lanh và điều hòa không khí với 1 gói thầu.
04/10/2018 10:57
Trường trung cấp nghề số 10/BQP đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/09/2018 15:53
Trường trung cấp nghề số 10/BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Cung cấp lắp đặt thiết bị Nhà ký túc xá; Trạm cấp phát xăng dầu; Nhà dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ NỘI THẤT THÀNH VINH, Công ty cổ phần vật tư thiết bị xăng dầu Hải Bình
20/09/2018 00:00
Trường trung cấp nghề số 10/BQP đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa mặt sân sát hạch lái xe ôtô - Trường Trung cấp nghề số 10 – Bộ Quốc Phòng với 1 gói thầu.
05/09/2018 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
23/07/2019 16:40
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
13/11/2018 08:21
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy Nghề kỹ thuật máy lạnh và điều hòa không khí của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
25/10/2018 14:34
Chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cao chất lượng đào tạo Nghề cho bộ đội xuất ngũ và nguồn nhân lực có tay nghề cao tại các cơ sở dạy nghề trong quân đội đến năm 2020.
04/10/2018 07:00
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Cung cấp lắp đặt thiết bị Nhà ký túc xá; Trạm cấp phát xăng dầu; Nhà dịch vụ của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
20/09/2018 00:00
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Xây dựng các hạng mục công trình: Nhà ký túc xá; trạm cấp phát xăng dầu; Nhà dịch vụ; Sân bóng đá mi ni; Sân ten nít của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
07/05/2018 16:45
Chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư xây dựng Doanh trại Trường trung cấp nghề số 10/BQP (Giai đoạn 2).
11/03/2018 07:00
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG ĐẠI CƯỜNG
02/08/2017 21:43
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
10/07/2017 15:24
Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải KHLCNT Trường trung cấp nghề số 10 - Bộ quốc phòng; hạng mục: Cải tạo, sửa chữa sân, rãnh thoát nước, bồn cây của chủ đầu tư Trường trung cấp nghề số 10/BQP với 2 gói thầu.
10/07/2017 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải 14 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung cấp nghề số 10/BQP có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Giá trị của một ý tưởng nằm ở cách sử dụng nó. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.