Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.348.537.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.767.159.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,82 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.348.537.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.767.159.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn thực hiện trước thuộc dự án: Sửa chữa Cơ sở 2 - Trường Cao đẳng Cao Bằng (xã Hòa An, tỉnh Cao Bằng) với 2 gói thầu.
25/07/2025 20:26
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC - dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
25/07/2025 20:23
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát - lập hồ sơ Báo cáo kinh tế -kỹ thuật xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHƯƠNG
25/07/2025 20:21
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn thực hiện trước thuộc dự án: Sửa chữa Cơ sở 2 - Trường Cao đẳng Cao Bằng (xã Hòa An, tỉnh Cao Bằng) với 2 gói thầu.
25/07/2025 20:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
25/07/2025 15:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM DUY TIẾN
27/02/2025 18:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới sân thể thao PICKLEBALL trường Trung cấp nghề tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG với 1 gói thầu.
27/02/2025 18:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
08/01/2025 10:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt màn hình LED P3 ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LED D&Q VIỆT NAM
29/12/2024 12:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề điện công nghiệp, nghề điện dân dụng, nghề tự động hóa công nghiệp, nghề công nghệ ô tô, nghề vận hành máy thi công nền và nghề hàn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KỸ THUẬT THỦ ĐÔ
28/12/2024 07:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
25/07/2025 15:08
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM DUY TIẾN
27/02/2025 18:34
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Xây dựng mới sân thể thao PICKLEBALL trường Trung cấp nghề tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
27/02/2025 18:29
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
08/01/2025 10:29
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt màn hình LED P3 ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LED D&Q VIỆT NAM
29/12/2024 12:04
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề điện công nghiệp, nghề điện dân dụng, nghề tự động hóa công nghiệp, nghề công nghệ ô tô, nghề vận hành máy thi công nền và nghề hàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ INSERCOM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KỸ THUẬT THỦ ĐÔ
28/12/2024 07:03
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Mua sắm thiết bị nghề may thời trang, nghề quản trị khách sạn, nghề công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HẢI NAM
20/12/2024 19:20
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM DUY TIẾN
17/12/2024 16:14
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng sân bê tông trường Trung cấp nghề tỉnh Cao Bằng với 1 gói thầu.
17/12/2024 16:07
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Phần mềm trung tâm DAT - ETM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
16/12/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn thực hiện trước thuộc dự án: Sửa chữa Cơ sở 2 - Trường Cao đẳng Cao Bằng (xã Hòa An, tỉnh Cao Bằng) với 2 gói thầu.
25/07/2025 20:26
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC - dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
25/07/2025 20:23
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát - lập hồ sơ Báo cáo kinh tế -kỹ thuật xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HUY PHƯƠNG
25/07/2025 20:21
TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn thực hiện trước thuộc dự án: Sửa chữa Cơ sở 2 - Trường Cao đẳng Cao Bằng (xã Hòa An, tỉnh Cao Bằng) với 2 gói thầu.
25/07/2025 20:18
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
25/07/2025 15:08
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM DUY TIẾN
27/02/2025 18:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới sân thể thao PICKLEBALL trường Trung cấp nghề tỉnh Cao Bằng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG với 1 gói thầu.
27/02/2025 18:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UCE
08/01/2025 10:29
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm lắp đặt màn hình LED P3 ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ LED D&Q VIỆT NAM
29/12/2024 12:04
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm thiết bị đào tạo nghề điện công nghiệp, nghề điện dân dụng, nghề tự động hóa công nghiệp, nghề công nghệ ô tô, nghề vận hành máy thi công nền và nghề hàn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ KỸ THUẬT THỦ ĐÔ
28/12/2024 07:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 56 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải 13 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG CẤP NGHỀ TỈNH CAO BẰNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tình dục, cho dù nó là gì đi nữa, là một kỹ năng thể thao. Bạn càng thực hành nhiều, bạn càng có thể làm nhiều, bạn càng muốn nhiều, bạn càng có nhiều khoái cảm, nó càng ít khiến bạn mất sức. "
Robert A Heinlein
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.