Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 792.628.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 792.628.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 792.628.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 792.628.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp VPP, vật tư văn phòng phục vụ các lớp đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
21/02/2019 11:44
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp VPP, vật tư văn phòng cho Trường Trung Cấp Y Tế tỉnh Lai Châu năm 2019 của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
21/02/2019 11:44
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung câp văn phòng phẩm, vật tư văn phòng phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
22/03/2018 20:14
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phô tô, in ấn tài liệu phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu năm 2018 của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
22/03/2018 20:10
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm, vật tư văn phòng cho Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu năm 2018 của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
22/03/2018 19:59
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Cung câp văn phòng phẩm, vật tư văn phòng phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
10/03/2018 19:36
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Phô tô, in ấn tài liệu phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu năm 2018 của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
10/03/2018 19:36
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT QĐ số 48 ngày 26/02/2018 V/V phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp VPP, Vật tư VPP cho trường TCYT của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
02/03/2018 18:16
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa biển tên trường Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
13/12/2017 10:51
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu; Sửa chữa, thay thế linh kiện thiết bị tin học phòng tin học Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
13/12/2017 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp VPP, vật tư văn phòng phục vụ các lớp đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế với 1 gói thầu.
21/02/2019 11:44
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp VPP, vật tư văn phòng cho Trường Trung Cấp Y Tế tỉnh Lai Châu năm 2019 với 1 gói thầu.
21/02/2019 11:44
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung câp văn phòng phẩm, vật tư văn phòng phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Tâm Yến
22/03/2018 20:14
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Phô tô, in ấn tài liệu phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm đầu tư phát triển và thương mại Hoàng Phát
22/03/2018 20:10
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm, vật tư văn phòng cho Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Tâm Yến
22/03/2018 19:59
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung câp văn phòng phẩm, vật tư văn phòng phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
10/03/2018 19:36
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Gói thầu: Phô tô, in ấn tài liệu phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu năm 2018 với 1 gói thầu.
10/03/2018 19:36
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT QĐ số 48 ngày 26/02/2018 V/V phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp VPP, Vật tư VPP cho trường TCYT với 1 gói thầu.
02/03/2018 18:16
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa biển tên trường Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm đầu tư phát triển và thương mại Hoàng Phát
13/12/2017 10:51
Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu; Sửa chữa, thay thế linh kiện thiết bị tin học phòng tin học Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Sharp
13/12/2017 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp VPP, vật tư văn phòng phục vụ các lớp đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
21/02/2019 11:44
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp VPP, vật tư văn phòng cho Trường Trung Cấp Y Tế tỉnh Lai Châu năm 2019 của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
21/02/2019 11:44
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung câp văn phòng phẩm, vật tư văn phòng phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
22/03/2018 20:14
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Phô tô, in ấn tài liệu phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu năm 2018 của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
22/03/2018 20:10
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp văn phòng phẩm, vật tư văn phòng cho Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu năm 2018 của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
22/03/2018 19:59
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Cung câp văn phòng phẩm, vật tư văn phòng phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
10/03/2018 19:36
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Phô tô, in ấn tài liệu phục vụ các lớp Đào tạo cho Trường Trung cấp Y Tế tỉnh Lai Châu năm 2018 của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
10/03/2018 19:36
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT QĐ số 48 ngày 26/02/2018 V/V phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp VPP, Vật tư VPP cho trường TCYT của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
02/03/2018 18:16
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Sửa chữa biển tên trường Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
13/12/2017 10:51
Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu; Sửa chữa, thay thế linh kiện thiết bị tin học phòng tin học Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu.
13/12/2017 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung cấp Y tế tỉnh Lai Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những giá trị bên ngoài rồi sẽ biến mất; những giá trị sâu bên trong vẫn luôn như vậy, ngày hôm qua, ngày hôm nay, và mãi mãi. "
Thomas Carlyle