Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Anh Dũng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.445.259.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.438.850.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Anh Dũng như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.445.259.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.438.850.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Anh Dũng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Hạng mục "Mua sắm trang thiết bị dạy và học" Trường Trung học cơ sở Anh Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây dựng và Phát triển Công Nghệ Minh Châu
30/06/2026 10:07
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường trung học cơ sở Anh Dũng với 1 gói thầu.
25/06/2026 10:21
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh Trường THCS Anh Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
30/12/2025 18:18
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh Trường THCS Anh Dũng với 1 gói thầu.
30/12/2025 18:11
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HBK
08/01/2025 16:32
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DUYÊN HẢI
08/01/2025 16:27
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HBK
08/01/2025 16:23
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT HÀN
08/01/2025 16:12
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
08/01/2025 16:11
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 ( Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT HÀN
08/01/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG KHÁNH
11/07/2023 10:14
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHANXIPANG
11/07/2023 10:03
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
08/07/2023 08:44
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2023 08:51
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSYC, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG
29/06/2023 11:28
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH
29/06/2023 11:26
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà hiệu bộ trường THCS Anh Dũng, phường Anh Dũng với 4 gói thầu.
29/06/2023 11:15
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH
29/06/2023 11:14
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG
29/06/2023 11:11
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
29/06/2023 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Hạng mục "Mua sắm trang thiết bị dạy và học" Trường Trung học cơ sở Anh Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây dựng và Phát triển Công Nghệ Minh Châu
30/06/2026 10:07
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy và học Trường trung học cơ sở Anh Dũng với 1 gói thầu.
25/06/2026 10:21
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh Trường THCS Anh Dũng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH KHANG
30/12/2025 18:18
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng học thông minh Trường THCS Anh Dũng với 1 gói thầu.
30/12/2025 18:11
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HBK
08/01/2025 16:32
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DUYÊN HẢI
08/01/2025 16:27
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HBK
08/01/2025 16:23
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT HÀN
08/01/2025 16:12
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án - Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 (Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
08/01/2025 16:11
Trường Trung học cơ sở Anh Dũng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa trường THCS Anh Dũng khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 ( Bão Yagi).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT HÀN
08/01/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Anh Dũng đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Anh Dũng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Anh Dũng đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Anh Dũng có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Anh Dũng có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Anh Dũng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người phụ nữ chỉ tốt đẹp bằng lượng bình yên và ánh sáng mà mình tản ra. "
Coco Chanel