Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.970.798.548 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.939.694.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.970.798.548 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.939.694.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Thi công lắp dàn âm thanh, lắp bồn rửa tay (3 bồn), lắp cửa kéo cầu thang, lắp bông gió sắt, lắp vách nhôm kiếng ô cầu thang, xây sân khấu, dời trụ cờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH TRÚC
05/08/2026 13:49
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải KHLCNT Thi công lắp dàn âm thanh, lắp bồn rửa tay (3 bồn), lắp cửa kéo cầu thang, lắp bông gió sắt, lắp vách nhôm kiếng ô cầu thang, xây sân khấu, dời trụ cờ với 1 gói thầu.
03/08/2026 11:34
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Đấu thầu dịch vụ bảo vệ - phục vụ vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ HOÀNG MINH SG
28/04/2026 14:24
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn họp, bàn ghế hội trường, bàn ghế học sinh cho Trường THCS Bình Trị Đông B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯỜNG VI
21/04/2026 14:45
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bàn họp, bàn ghế hội trường, bàn ghế học sinh cho Trường THCS Bình Trị Đông B với 1 gói thầu.
16/04/2026 16:19
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải TBMT Đấu thầu dịch vụ bảo vệ - phục vụ vệ sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/04/2026 12:00
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải KHLCNT Đấu thầu dịch vụ bảo vệ - phục vụ vệ sinh với 2 gói thầu.
10/04/2026 16:13
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 6 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
05/12/2025 18:07
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải KHLCNT Tổ chức Chương trình học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 6 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
05/12/2025 18:05
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 6 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
04/12/2025 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy tiếng Anh giao tiếp với giáo viên người nước ngoài cho học sinh khối 6, 7, 8 giai đoạn 03-05/2025, năm học 2025-2026 và năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
28/03/2025 18:53
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh khối 6, 7, 8 giai đoạn 03-05/2025, năm học 2025-2026 và năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
26/03/2025 15:40
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục Stem cho học sinh khối 6, 7, 8 giai đoạn 03-05/2025, năm học 2025-2026 và năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
26/03/2025 15:37
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố KQMT gói thầu Tổ chức dạy tiếng Anh giao tiếp với giáo viên người nước ngoài cho học sinh khối 6, 7, 8 giai đoạn 03-05/2025, năm học 2025-2026 và năm học 2026-2027 với 1 nhà thầu tham gia.
24/03/2025 10:22
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố KQMT gói thầu Tổ chức giáo dục Stem cho học sinh khối 6, 7, 8 giai đoạn 03-05/2025, năm học 2025-2026 và năm học 2026-2027 với 1 nhà thầu tham gia.
20/03/2025 10:55
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố KQMT gói thầu Tổ chức giáo dục Kỹ năng sống cho học sinh khối 6, 7, 8 giai đoạn 03-05/2025, năm học 2025-2026 và năm học 2026-2027 với 1 nhà thầu tham gia.
20/03/2025 10:55
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tổ chức các lớp học theo Đề án "Nâng cao năng lực kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021-2030" cho học sinh khối lớp 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐÀO TẠO ĐẠI DƯƠNG
19/03/2025 11:13
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức các lớp học theo Đề án "Nâng cao năng lực kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021-2030" cho học sinh Trường Trung học cơ sở Bình Trị Đông B với 1 gói thầu.
19/03/2025 11:10
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
13/03/2025 12:09
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV ĐTPT TRƯỜNG THỊNH NT
13/03/2025 12:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Thi công lắp dàn âm thanh, lắp bồn rửa tay (3 bồn), lắp cửa kéo cầu thang, lắp bông gió sắt, lắp vách nhôm kiếng ô cầu thang, xây sân khấu, dời trụ cờ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH TRÚC
05/08/2026 13:49
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải KHLCNT Thi công lắp dàn âm thanh, lắp bồn rửa tay (3 bồn), lắp cửa kéo cầu thang, lắp bông gió sắt, lắp vách nhôm kiếng ô cầu thang, xây sân khấu, dời trụ cờ với 1 gói thầu.
03/08/2026 11:34
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Đấu thầu dịch vụ bảo vệ - phục vụ vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ VỆ SĨ HOÀNG MINH SG
28/04/2026 14:24
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn họp, bàn ghế hội trường, bàn ghế học sinh cho Trường THCS Bình Trị Đông B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯỜNG VI
21/04/2026 14:45
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt bàn họp, bàn ghế hội trường, bàn ghế học sinh cho Trường THCS Bình Trị Đông B với 1 gói thầu.
16/04/2026 16:19
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải TBMT Đấu thầu dịch vụ bảo vệ - phục vụ vệ sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/04/2026 12:00
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải KHLCNT Đấu thầu dịch vụ bảo vệ - phục vụ vệ sinh với 2 gói thầu.
10/04/2026 16:13
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 6 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
05/12/2025 18:07
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đăng tải KHLCNT Tổ chức Chương trình học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 6 năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
05/12/2025 18:05
Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B công bố kết quả gói thầu Tổ chức Chương trình học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 6 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAJOR ACADEMY
04/12/2025 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Bình Trị Đông B có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu là thấy nơi người mình yêu điều mình mong ước chứ không phải điều mình tìm được. "
Paul Reboux
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".