Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.650.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.650.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 157.650.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.650.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Làm bảng biểu văn phòng và mua sắm thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ANH PHÁT HD
23/07/2026 22:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Làm bảng biểu văn phòng và mua sắm thiết bị trường học với 1 gói thầu.
23/07/2026 17:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính phòng học tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Phan Tuyên Hoàng
17/07/2026 09:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua máy vi tính phòng học tin học với 1 gói thầu.
16/07/2026 21:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ giá phòng học bộ môn và bàn máy tính phòng học tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ANH PHÁT HD
15/07/2026 22:15
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
15/07/2026 22:04
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Làm bạt cuốn che nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG DƯƠNG HD
15/07/2026 21:56
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ giá phòng học bộ môn và bàn máy tính phòng học tin với 1 gói thầu.
15/07/2026 21:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi với 1 gói thầu.
15/07/2026 21:29
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Làm bạt cuốn che nắng với 1 gói thầu.
15/07/2026 21:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÃ HUY TRUNG
26/12/2024 14:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
23/12/2024 21:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn thí nghiệm, tủ sách thư viện, giá đựng thiết bị và ghế đôn inox cho Trường THCS Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
23/12/2024 20:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn thí nghiệm, tủ sách thư viện, giá đựng thiết bị và ghế đôn inox cho Trường THCS Đại Sơn với 1 gói thầu.
20/12/2024 08:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
09/11/2024 08:40
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh hai chỗ ngồi năm học 2023 - 2024 với 1 gói thầu.
15/12/2023 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Làm bảng biểu văn phòng và mua sắm thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ANH PHÁT HD
23/07/2026 22:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Làm bảng biểu văn phòng và mua sắm thiết bị trường học với 1 gói thầu.
23/07/2026 17:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính phòng học tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trần Phan Tuyên Hoàng
17/07/2026 09:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua máy vi tính phòng học tin học với 1 gói thầu.
16/07/2026 21:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ giá phòng học bộ môn và bàn máy tính phòng học tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ANH PHÁT HD
15/07/2026 22:15
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: HÀ THỊ TUẤT
15/07/2026 22:04
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN công bố kết quả gói thầu Làm bạt cuốn che nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG DƯƠNG HD
15/07/2026 21:56
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ giá phòng học bộ môn và bàn máy tính phòng học tin với 1 gói thầu.
15/07/2026 21:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi với 1 gói thầu.
15/07/2026 21:29
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đăng tải KHLCNT Làm bạt cuốn che nắng với 1 gói thầu.
15/07/2026 21:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ ĐẠI SƠN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn