Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đồng Mai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 539.562.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 539.562.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đồng Mai như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 539.562.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 539.562.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Đồng Mai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chiếu, máy in, máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Sỹ
31/07/2026 10:01
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chiếu, máy in, máy tính với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:00
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Thi công phần khung, móng, cột khu thể chất của nhà trường.
27/07/2026 08:24
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Sơn lại các lớp học của nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MỸ DUYÊN 99
27/07/2026 08:21
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Sơn lại các lớp học của nhà trường với 1 gói thầu.
22/07/2026 10:21
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Thi công phần khung, móng, cột khu thể chất của nhà trường với 1 gói thầu.
21/07/2026 10:42
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LÂM GK3
21/07/2026 10:37
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Cải tạo khu nhà kho thành nhà bếp của trường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THẮNG
20/07/2026 08:33
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
17/07/2026 16:50
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Cải tạo khu nhà kho thành bếp ăn của nhà trường với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Mua và lắp đặt bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LÂM AN
20/05/2025 10:05
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu mua sắm máy chiếu, màn chiếu cho trường trung học cơ sở Đồng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Sỹ
20/05/2025 09:34
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Mua và lắp đặt bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
19/05/2025 08:58
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT mua sắm máy chiếu, màn chiếu cho Trường trung học cơ sở Đồng Mai với 1 gói thầu.
17/05/2025 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chiếu, máy in, máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Phú Sỹ
31/07/2026 10:01
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chiếu, máy in, máy tính với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:00
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Thi công phần khung, móng, cột khu thể chất của nhà trường.
27/07/2026 08:24
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Sơn lại các lớp học của nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH MỸ DUYÊN 99
27/07/2026 08:21
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Sơn lại các lớp học của nhà trường với 1 gói thầu.
22/07/2026 10:21
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Thi công phần khung, móng, cột khu thể chất của nhà trường với 1 gói thầu.
21/07/2026 10:42
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LÂM GK3
21/07/2026 10:37
Trường trung học cơ sở Đồng Mai công bố kết quả gói thầu Cải tạo khu nhà kho thành nhà bếp của trường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THẮNG
20/07/2026 08:33
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
17/07/2026 16:50
Trường trung học cơ sở Đồng Mai đăng tải KHLCNT Cải tạo khu nhà kho thành bếp ăn của nhà trường với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đồng Mai đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 2 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đồng Mai đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đồng Mai có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đồng Mai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn giống như một khu vườn, chỉ đẹp khi được tưới nước và chăm sóc bằng tình yêu thương và sự quan tâm của những lời cầu nguyện, những cái ôm, những giọt nước mắt và niềm vui, nhưng nó sẽ héo úa, khô cằn và chết nếu không được ngó ngàng đến. "
Stacy and Liz
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.