Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đông Ngạc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 69 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.993.329.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.927.079.973 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đông Ngạc như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.993.329.921 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.927.079.973 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Đông Ngạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 91 KHLCNT trong đó có 69 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Lát sân sau cổng phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
22/06/2026 17:23
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và lát bậc sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
22/06/2026 17:13
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Lát sân sau cổng phụ với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:29
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa và lát bậc sân khấu với 1 gói thầu.
16/06/2026 10:34
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Lắp màn hình Led ở sân khấu tổ chức sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC - ĐIỆN TỬ - VIỄN THÔNG TDL
15/06/2026 11:50
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Lắp màn hình Led ở sân khấu tổ chức sự kiện với 1 gói thầu.
09/06/2026 08:38
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Lắp màn hình Led ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Và Công Nghệ Hoàng Diệp
13/05/2026 10:39
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Lắp màn hình Led ngoài trời với 1 gói thầu.
06/05/2026 15:47
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Phun thuốc diệt muỗi khử trùng môi trường trong khuân viên trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thương mại tổng hợp Nhật Việt
05/05/2026 16:48
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt muỗi khử trùng môi trường trong khuân viên trường năm 2026 với 1 gói thầu.
22/04/2026 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Rèm cuốn che nắng trong phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX & TM DUY HIỀN
19/04/2025 15:08
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LÂM AN
19/04/2025 15:06
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX & TM DUY HIỀN
19/04/2025 14:07
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
17/04/2025 08:28
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Rèm cuốn che nắng phòng học với 1 gói thầu.
11/04/2025 09:29
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
11/04/2025 09:24
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
11/04/2025 09:19
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu "Ốp bồn cây cảnh và làm hàng rào sắt xung quanh gốc cây trong bồn cây".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
05/04/2025 16:05
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT "Ốp bồn cây cảnh và làm hàng rào sắt xung quanh gốc cây trong bồn cây" với 1 gói thầu.
05/04/2025 15:58
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu In giấy khen và in vở thưởng học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN PHÚ QUYỀN
02/04/2025 18:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Lát sân sau cổng phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
22/06/2026 17:23
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và lát bậc sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ TRUYỀN THÔNG NAM VIỆT
22/06/2026 17:13
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Lát sân sau cổng phụ với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:29
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Sửa chữa và lát bậc sân khấu với 1 gói thầu.
16/06/2026 10:34
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Lắp màn hình Led ở sân khấu tổ chức sự kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC - ĐIỆN TỬ - VIỄN THÔNG TDL
15/06/2026 11:50
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Lắp màn hình Led ở sân khấu tổ chức sự kiện với 1 gói thầu.
09/06/2026 08:38
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Lắp màn hình Led ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Và Công Nghệ Hoàng Diệp
13/05/2026 10:39
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Lắp màn hình Led ngoài trời với 1 gói thầu.
06/05/2026 15:47
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc công bố kết quả gói thầu Phun thuốc diệt muỗi khử trùng môi trường trong khuân viên trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh thương mại tổng hợp Nhật Việt
05/05/2026 16:48
Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đăng tải KHLCNT Phun thuốc diệt muỗi khử trùng môi trường trong khuân viên trường năm 2026 với 1 gói thầu.
22/04/2026 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đã đăng tải 69 KHLCNT, trong đó có 65 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đông Ngạc đã đăng tải 66 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đông Ngạc có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Đông Ngạc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho người ngọn lửa và giúp anh ta ấm được một ngày. Truyền lửa cho người và anh ta sẽ ấm cả đời. "
Khuyết Danh