Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 882.574.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 882.574.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 882.574.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 882.574.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Lắp mới camera, kết nối Internet, đường nước cấp chậu rửa tay trong nhà Bộ môn và sửa chữa nền, điện, ốp nhựa phòng Hội đồng - Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
18/05/2026 06:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Lắp mới camera, kết nối Internet, đường nước cấp chậu rửa tay trong nhà Bộ môn và sửa chữa nền, điện, ốp nhựa phòng Hội đồng - Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, cửa đi nhà vệ sinh, ô thoáng nhà vệ sinh và ô thoáng cửa đi, cửa sổ Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Ngọc Quyết-1997
12/05/2026 14:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, cửa đi nhà vệ sinh, ô thoáng nhà vệ sinh và ô thoáng cửa đi, cửa sổ Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
12/05/2026 14:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm và biểu bảng nhà Bộ môn.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
23/04/2026 14:40
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm và biểu bảng nhà Bộ môn với 1 gói thầu.
17/04/2026 15:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế từ cửa gỗ sang cửa nhôm kính.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN XUÂN THỦY
27/01/2026 18:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế từ cửa gỗ sang cửa nhôm kính với 1 gói thầu.
27/01/2026 18:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Mua sắm ti vi, bàn thí nghiệm, bàn ghế học sinh Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ QUYÊN - 1986
22/01/2026 10:10
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Mua sắm ti vi, bàn thí nghiệm, bàn ghế học sinh Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
22/01/2026 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu PTV01.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
21/05/2025 09:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Sửa chữa trám vá, quét vôi ve nhà lớp học A và B - Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
21/05/2025 09:14
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Mua sắm phông nhung sân khấu và trang trí biển bảng khẩu hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Đinh Thị Tuyết
21/02/2025 09:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Mua sắm phông nhung sân khấu và trang trí biển bảng khẩu hiệu với 1 gói thầu.
20/02/2025 16:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn thí nghiệm, bàn giáo viên và hệ bảng trượt ngang.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Tính
20/02/2025 16:46
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn thí nghiệm, bàn giáo viên và hệ bảng trượt ngang với 1 gói thầu.
20/02/2025 16:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
17/01/2025 21:33
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
17/01/2025 21:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mặt bàn ghế học sinh và mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Tính
14/03/2024 08:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Sửa chữa mặt bàn ghế học sinh và mua sắm bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
14/03/2024 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Lắp mới camera, kết nối Internet, đường nước cấp chậu rửa tay trong nhà Bộ môn và sửa chữa nền, điện, ốp nhựa phòng Hội đồng - Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM DUY HÀ
18/05/2026 06:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Lắp mới camera, kết nối Internet, đường nước cấp chậu rửa tay trong nhà Bộ môn và sửa chữa nền, điện, ốp nhựa phòng Hội đồng - Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, cửa đi nhà vệ sinh, ô thoáng nhà vệ sinh và ô thoáng cửa đi, cửa sổ Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Ngọc Quyết-1997
12/05/2026 14:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, cửa đi nhà vệ sinh, ô thoáng nhà vệ sinh và ô thoáng cửa đi, cửa sổ Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
12/05/2026 14:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm và biểu bảng nhà Bộ môn.
- Nhà thầu trúng thầu: VŨ DUY KHANG
23/04/2026 14:40
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm và biểu bảng nhà Bộ môn với 1 gói thầu.
17/04/2026 15:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế từ cửa gỗ sang cửa nhôm kính.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN XUÂN THỦY
27/01/2026 18:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế từ cửa gỗ sang cửa nhôm kính với 1 gói thầu.
27/01/2026 18:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU công bố kết quả gói thầu Mua sắm ti vi, bàn thí nghiệm, bàn ghế học sinh Trường THCS Hoàng Diệu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ QUYÊN - 1986
22/01/2026 10:10
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đăng tải KHLCNT Mua sắm ti vi, bàn thí nghiệm, bàn ghế học sinh Trường THCS Hoàng Diệu với 1 gói thầu.
22/01/2026 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG DIỆU có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu một người đàn ông chấp nhận vứt cho bạn cả đống tiền, điều đó chưa chắc bởi vì anh ta yêu bạn, mà chính là vì anh ta không có cách nào để yêu bạn. "
Cảnh Hành
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.