Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.999.351.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.974.944.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.999.351.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.974.944.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh năm 2026 tại trường THCS Hoàng Lê Kha.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH TÂY TPHCM
18/08/2026 15:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh năm 2026 tại trường THCS Hoàng Lê Kha với 1 gói thầu.
12/08/2026 11:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tham quan du lịch hè NH 2025-2026 của trường THCS Hoàng Lê Kha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VIETTIME
12/06/2026 16:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch hè NH 2025-2026 của trường THCS Hoàng Lê Kha. với 1 gói thầu.
05/06/2026 11:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG SỰ KIỆN AN PHÁT
08/05/2026 14:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC
08/05/2026 14:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
08/05/2026 14:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công công trình Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Hoàng Lê Kha với 3 gói thầu.
08/05/2026 14:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức hoạt động trải nghiệm học tập ngoại khóa cho học sinh trường THCS Hoàng Lê Kha tại Đền tưởng niệm luật sư Nguyễn Hữu Thọ và Khu du lịch sinh thái Vân Lại Viên HK2 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH PHAN NGÂN
08/05/2026 07:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
04/05/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tham quan du lịch hè năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VIETTIME
29/05/2025 13:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch hè năm 2025 với 1 gói thầu.
10/05/2025 12:10
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch hè năm 2025 với 1 gói thầu.
10/05/2025 11:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Mua sắm 52 bộ bàn ghế học sinh hai chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VHP
18/04/2025 15:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Mua sắm 52 bộ bàn ghế học sinh hai chỗ ngồi với 1 gói thầu.
11/04/2025 16:56
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 9 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
13/09/2024 16:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 9 năm 2024 với 1 gói thầu.
06/09/2024 10:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Mua 03 bộ máy chiếu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM&DV MTA
28/08/2024 13:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Mua 03 bộ máy chiếu năm 2024 với 1 gói thầu.
26/08/2024 16:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG BẢO TÍN
28/06/2024 13:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh năm 2026 tại trường THCS Hoàng Lê Kha.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH TÂY TPHCM
18/08/2026 15:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh năm 2026 tại trường THCS Hoàng Lê Kha với 1 gói thầu.
12/08/2026 11:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tham quan du lịch hè NH 2025-2026 của trường THCS Hoàng Lê Kha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH VIETTIME
12/06/2026 16:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Tham quan du lịch hè NH 2025-2026 của trường THCS Hoàng Lê Kha. với 1 gói thầu.
05/06/2026 11:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG SỰ KIỆN AN PHÁT
08/05/2026 14:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐẠI LÂM MỘC
08/05/2026 14:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu và đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát
08/05/2026 14:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công công trình Sửa chữa Trường Trung học cơ sở Hoàng Lê Kha với 3 gói thầu.
08/05/2026 14:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức hoạt động trải nghiệm học tập ngoại khóa cho học sinh trường THCS Hoàng Lê Kha tại Đền tưởng niệm luật sư Nguyễn Hữu Thọ và Khu du lịch sinh thái Vân Lại Viên HK2 năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH PHAN NGÂN
08/05/2026 07:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT XÂY DỰNG HƯNG PHÁT
04/05/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 34 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HOÀNG LÊ KHA có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một vài người như những đám mây. Khi họ đi mất, trời sáng sủa hơn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.