Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 425.194.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 424.020.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 425.194.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 424.020.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Mua mua bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi tại trường THCS Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ANH PHÁT HD
16/07/2026 16:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Mua mua bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi tại trường THCS Hưng Đạo với 1 gói thầu.
14/07/2026 08:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Mua các sản phẩm vệ sinh và phun thuốc diệt muỗi tại trường THCS Hưng Đạọ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ VIÊN
11/04/2026 11:44
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Mua các sản phẩm vệ sinh và phun thuốc diệt muỗi tại trường THCS Hưng Đạ với 1 gói thầu.
06/04/2026 10:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP NƯỚC UỐNG HỌC SINH NĂM HỌC 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT,KINH DOANH NƯỚC UỐNG TINH KHIẾT VÀ CƠ KHÍ TỔNG HỢP HƯNG ĐẠO
14/10/2025 07:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT CUNG CẤP NƯỚC UỐNG HỌC SINH NĂM HỌC 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/10/2025 06:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu nhà B cho trường THCS Hưng Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG GIANG HD
20/01/2025 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu nhà B cho trường THCS Hưng Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO với 1 gói thầu.
14/01/2025 15:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường THCS Hưng Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH HIỀN
06/11/2024 16:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường THCS Hưng Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO với 1 gói thầu.
30/10/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu nhà B cho trường THCS Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG GIANG HD
20/01/2025 14:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu nhà B cho trường THCS Hưng Đạo với 1 gói thầu.
14/01/2025 15:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường THCS Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH HIỀN
06/11/2024 16:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường THCS Hưng Đạo với 1 gói thầu.
30/10/2024 09:35
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bảng chống lóa cho Trường THCS Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Tiến Tuân
22/03/2024 22:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Mua sắm ti vi cho Trường THCS Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng và Thương Mại Chí Hà
22/03/2024 07:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bảng chống lóa cho Trường THCS Hưng Đạo với 1 gói thầu.
14/03/2024 15:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Mua sắm ti vi cho Trường THCS Hưng Đạo với 1 gói thầu.
13/03/2024 16:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu nhà A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG GIANG HD
29/01/2024 16:17
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu nhà A với 1 gói thầu.
23/01/2024 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Mua mua bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi tại trường THCS Hưng Đạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÙNG ANH PHÁT HD
16/07/2026 16:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Mua mua bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi tại trường THCS Hưng Đạo với 1 gói thầu.
14/07/2026 08:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu Mua các sản phẩm vệ sinh và phun thuốc diệt muỗi tại trường THCS Hưng Đạọ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐÀO THỊ VIÊN
11/04/2026 11:44
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT Mua các sản phẩm vệ sinh và phun thuốc diệt muỗi tại trường THCS Hưng Đạ với 1 gói thầu.
06/04/2026 10:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO công bố kết quả gói thầu CUNG CẤP NƯỚC UỐNG HỌC SINH NĂM HỌC 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT,KINH DOANH NƯỚC UỐNG TINH KHIẾT VÀ CƠ KHÍ TỔNG HỢP HƯNG ĐẠO
14/10/2025 07:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đăng tải KHLCNT CUNG CẤP NƯỚC UỐNG HỌC SINH NĂM HỌC 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/10/2025 06:30
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu nhà B cho trường THCS Hưng Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG GIANG HD
20/01/2025 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh khu nhà B cho trường THCS Hưng Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO với 1 gói thầu.
14/01/2025 15:42
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường THCS Hưng Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÁNH HIỀN
06/11/2024 16:54
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bàn ghế học sinh cho trường THCS Hưng Đạo của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO với 1 gói thầu.
30/10/2024 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ HƯNG ĐẠO có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nên nói thế nào về cơn đói kinh niên. Có lẽ có cơn đói có thể khiến bạn đổ bệnh vì đói. Nó đến thêm vào cơn đói mà bạn đã cảm thấy sẵn. Có cơn đói luôn luôn mới, bành trướng không thể thỏa mãn, vồ lấy cơn đói cũ chẳng bao giờ kết thúc mà bạn đã phải quằn quại để chế ngự. Làm sao bạn có thể đối mặt với thế giới nếu tất cả những gì bạn có thể nói về bản thân là bạn đang đói. "
Herta Müller
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".