Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 627.063.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 616.872.630 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 627.063.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 616.872.630 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HHD
05/11/2025 10:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học với 1 gói thầu.
05/11/2025 10:34
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH THƠ
15/10/2025 10:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG CAO BẰNG
15/10/2025 10:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
15/10/2025 10:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát xây dựng, nhiệm vụ thiết kế, khảo sát thiết kế, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 689
15/10/2025 10:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THCS Kim Đồng, xã Kim Đồng, tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
15/10/2025 10:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THCS Kim Đồng, xã Kim Đồng, tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
15/10/2025 10:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HDC
25/12/2024 10:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho Trường THCS Kim Đồng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
13/12/2024 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HDC
25/12/2024 10:11
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 18:08
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho Trường THCS Kim Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
13/12/2024 16:50
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 17:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 với 3 gói thầu.
12/12/2024 02:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho Trường THCS Kim Đồng với 2 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 09:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho Trường THCS Kim Đồng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 15:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DTC VIỆT NAM
02/12/2024 17:04
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC TÂM VIỆT
02/12/2024 16:44
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho Trường THCS Kim Đồng với 3 gói thầu.
02/12/2024 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HHD
05/11/2025 10:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học với 1 gói thầu.
05/11/2025 10:34
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI MINH THƠ
15/10/2025 10:47
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ XÂY DỰNG CAO BẰNG
15/10/2025 10:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
15/10/2025 10:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát xây dựng, nhiệm vụ thiết kế, khảo sát thiết kế, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 689
15/10/2025 10:41
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THCS Kim Đồng, xã Kim Đồng, tỉnh Cao Bằng với 3 gói thầu.
15/10/2025 10:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THCS Kim Đồng, xã Kim Đồng, tỉnh Cao Bằng với 2 gói thầu.
15/10/2025 10:34
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm trang thiết bị giáo dục năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HDC
25/12/2024 10:11
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cho Trường THCS Kim Đồng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
13/12/2024 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ KIM ĐỒNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sai lầm lớn nhất trong chữa trị bệnh tật là có bác sĩ chữa thể xác và có bác sĩ chữa tinh thần, dù hai thứ đó không thể chia tách. "
Plato