Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.409.309.377 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.386.384.046 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.409.309.377 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.386.384.046 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
02/07/2025 11:00
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO HÂN CONSTRUCTION
02/07/2025 10:52
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa trường thcs Lê Hồng phong của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với 3 gói thầu.
02/07/2025 10:42
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ dù căng motor cáp, che mát sân trường của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ ĐỨC HUY
22/11/2024 10:53
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ dù căng motor cáp, che mát sân trường của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
22/11/2024 10:36
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG THUẬN
24/09/2024 17:43
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế mặt bàn học sinh 04 chỗ; sửa chữa ghế học 04 chỗ của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
24/09/2024 17:38
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG THUẬN
08/09/2024 10:40
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/07/2024 10:00
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Trường THCS Lê Hồng Phong. Hạng mục:Sửa chữa khối lớp học 06 phòng hướng Đông; sửa chữa khối lớp học 09 phòng bộ môn; làm mới 03 vách ngăn và 02 kệ hồ sơ khối hiệu bộ của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với 5 gói thầu.
01/07/2024 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG THỊNH DŨNG
02/07/2025 11:00
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO HÂN CONSTRUCTION
02/07/2025 10:52
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa trường thcs Lê Hồng phong với 3 gói thầu.
02/07/2025 10:42
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ dù căng motor cáp, che mát sân trường.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ ĐỨC HUY
22/11/2024 10:53
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ dù căng motor cáp, che mát sân trường với 1 gói thầu.
22/11/2024 10:36
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói 01: Thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG THUẬN
24/09/2024 17:43
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế mặt bàn học sinh 04 chỗ; sửa chữa ghế học 04 chỗ với 1 gói thầu.
24/09/2024 17:38
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG THUẬN
08/09/2024 10:40
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
15/07/2024 09:46
Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/07/2024 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
02/07/2025 11:00
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO HÂN CONSTRUCTION
02/07/2025 10:52
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa trường thcs Lê Hồng phong của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với 3 gói thầu.
02/07/2025 10:42
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ dù căng motor cáp, che mát sân trường của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ ĐỨC HUY
22/11/2024 10:53
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ dù căng motor cáp, che mát sân trường của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
22/11/2024 10:36
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG THUẬN
24/09/2024 17:43
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế mặt bàn học sinh 04 chỗ; sửa chữa ghế học 04 chỗ của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
24/09/2024 17:38
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG THUẬN
08/09/2024 10:40
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/07/2024 10:00
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Trường THCS Lê Hồng Phong. Hạng mục:Sửa chữa khối lớp học 06 phòng hướng Đông; sửa chữa khối lớp học 09 phòng bộ môn; làm mới 03 vách ngăn và 02 kệ hồ sơ khối hiệu bộ của chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong với 5 gói thầu.
01/07/2024 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Lê Hồng Phong có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bản năng của người phụ nữ trong cô nhận ra rằng quần áo có ảnh hưởng mạnh hơn nhiều giá trị của tính cách hay phép màu nhiệm của cách ứng xử. "
Louisa May Alcott