Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.233.332.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.054.792.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.233.332.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.054.792.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức tham quan, du lịch hè năm 2026 tại Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH NẮNG MỚI
01/07/2026 15:07
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức tham quan, du lịch hè năm 2026 tại Ninh Bình với 1 gói thầu.
25/06/2026 11:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức tham quan, du lịch hè năm 2026 tại Đà Lạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
25/06/2026 11:09
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức tham quan, du lịch hè năm 2026 tại Đà Lạt với 1 gói thầu.
25/06/2026 11:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Sơn nước mặt ngoài nhà với 2 gói thầu.
20/01/2026 15:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh học kì I năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
10/10/2025 16:08
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh học kì I năm học 2025- 2026 với 1 gói thầu.
10/10/2025 16:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Tin học IC3 cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IIG VIỆT NAM
10/10/2025 14:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN KẾT ĐÀO TẠO VINALEARN
10/10/2025 14:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Stem cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
10/10/2025 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch hè 2025: Quy Nhơn – Phú Yên (đợt 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ TIẾP THỊ GIAO THÔNG VẬN TẢI VIỆT NAM-VIETRAVEL
06/06/2025 16:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch hè 2025: Phan Thiết (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH NẮNG MỚI
06/06/2025 16:23
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch hè 2025 với 5 gói thầu.
06/06/2025 16:17
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch hè 2025: Phan Thiết (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH NẮNG MỚI
30/05/2025 10:20
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch hè 2025: Phan Thiết (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH NẮNG MỚI
30/05/2025 10:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch hè 2025: Quy Nhơn – Phú Yên (đợt 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH VÀ TIẾP THỊ GIAO THÔNG VẬN TẢI VIỆT NAM-VIETRAVEL
29/05/2025 15:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch hè 2025 với 5 gói thầu.
29/05/2025 14:59
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả chỉ định thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
23/05/2025 17:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
23/05/2025 17:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch hè 2025 với 5 gói thầu.
23/05/2025 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức tham quan, du lịch hè năm 2026 tại Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH NẮNG MỚI
01/07/2026 15:07
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức tham quan, du lịch hè năm 2026 tại Ninh Bình với 1 gói thầu.
25/06/2026 11:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tổ chức tham quan, du lịch hè năm 2026 tại Đà Lạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
25/06/2026 11:09
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Dịch vụ tổ chức tham quan, du lịch hè năm 2026 tại Đà Lạt với 1 gói thầu.
25/06/2026 11:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Sơn nước mặt ngoài nhà với 2 gói thầu.
20/01/2026 15:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh học kì I năm học 2025- 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
10/10/2025 16:08
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình hoạt động trải nghiệm cho học sinh học kì I năm học 2025- 2026 với 1 gói thầu.
10/10/2025 16:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Tin học IC3 cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IIG VIỆT NAM
10/10/2025 14:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Ngoại ngữ với người nước ngoài cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN KẾT ĐÀO TẠO VINALEARN
10/10/2025 14:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy Stem cho học sinh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO GIÁO DỤC SÀI GÒN
10/10/2025 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LÊ QUÝ ĐÔN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trí óc bảo thủ là một trí óc đang chết dần. "
Edna Ferber
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.