Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 468.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.168.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 468.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.168.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ CƠ ĐIỆN THÀNH PHÁT
15/07/2026 17:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói: Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Lương Nội, xã Quý Lương, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
15/07/2026 17:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ NGUYỄN
14/07/2026 23:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Minh Sinh
14/07/2026 23:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa tường rào Trường THCS Lương Nội, xã Quý Lương, tỉnh Thanh Hóa. với 2 gói thầu.
14/07/2026 22:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH hợp lực E&B
13/07/2026 17:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ NGUYỄN
13/07/2026 17:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án:Sửa chữa tường rào Trường THCS Lương Nội, xã Quý Lương, tỉnh Thanh Hóa. với 2 gói thầu.
13/07/2026 17:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trợ giảng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất điện tử K.D.K
16/12/2023 19:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trợ giảng cho các phòng lớp học Trường THCS Lương Nội của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI với 1 gói thầu.
16/12/2023 19:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trợ giảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất điện tử K.D.K
16/12/2023 19:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trợ giảng cho các phòng lớp học Trường THCS Lương Nội với 1 gói thầu.
16/12/2023 19:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị, đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 cho trường THCS Lương Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG THÀNH NAM
08/06/2022 15:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua máy tính phòng tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG THÀNH NAM
07/01/2022 13:36
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua máy tính phòng tin học với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2021 11:34
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị, đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 cho trường THCS Lương Nội với 2 nhà thầu tham gia.
19/12/2021 15:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua máy tính phòng tin học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/12/2021 13:46
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải KHLCNT Mua máy tính phòng tin học cho Trường THCS Lương Nội với 3 gói thầu.
17/12/2021 15:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải TBMT Mua thiết bị, đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 cho trường THCS Lương Nội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
08/12/2021 14:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải KHLCNT Mua thiết bị, đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 cho trường THCS Lương Nội với 1 gói thầu.
03/12/2021 11:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ CƠ ĐIỆN THÀNH PHÁT
15/07/2026 17:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói: Mua sắm bàn ghế học sinh Trường THCS Lương Nội, xã Quý Lương, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
15/07/2026 17:22
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ NGUYỄN
14/07/2026 23:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Minh Sinh
14/07/2026 23:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa tường rào Trường THCS Lương Nội, xã Quý Lương, tỉnh Thanh Hóa. với 2 gói thầu.
14/07/2026 22:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH hợp lực E&B
13/07/2026 17:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ NGUYỄN
13/07/2026 17:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án:Sửa chữa tường rào Trường THCS Lương Nội, xã Quý Lương, tỉnh Thanh Hóa. với 2 gói thầu.
13/07/2026 17:28
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị trợ giảng của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất điện tử K.D.K
16/12/2023 19:51
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trợ giảng cho các phòng lớp học Trường THCS Lương Nội của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI với 1 gói thầu.
16/12/2023 19:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ LƯƠNG NỘI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời thực ra không hề phức tạp, không có thứ gì không thể tan vỡ. Hôn nhân hết sức mong manh, chỉ khẽ đụng nhẹ một cái, sẽ vỡ tan. "
Lâm Địch Nhi