Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.087.900.504 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.087.900.504 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.087.900.504 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.087.900.504 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH TM DV cung cấp suất ăn công nghiệp minh hiếu
04/09/2026 08:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng sức cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
12/06/2026 11:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ nghỉ dưỡng sức cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm với 1 gói thầu.
04/06/2026 11:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng sức cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
20/03/2026 15:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng sức cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm với 1 gói thầu.
19/03/2026 10:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH TM DV cung cấp suất ăn công nghiệp minh hiếu
10/02/2026 09:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm với 1 gói thầu.
05/02/2026 16:58
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm quà Tết Nguyên đán năm 2026 cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN HIỆP HỢP TÁC XÃ THƯƠNG MẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
01/02/2026 18:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm quà Tết Nguyên đán năm 2026 cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm với 1 gói thầu.
20/01/2026 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị dạy chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐIỆN MÁY AN KHANG
20/05/2025 14:13
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị Tổ chức nghỉ dưỡng sức cho CB-GV-CNV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
20/05/2025 13:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Mua thiết bị dạy chuyển đổi số với 1 gói thầu.
15/05/2025 14:46
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị Tổ chức nghỉ dưỡng sức cho CB-GV-CNV với 1 gói thầu.
15/05/2025 14:40
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch cho CB-VC-NLĐ với 1 gói thầu.
19/03/2025 14:44
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Mua sắm Quà Tết Nguyên đán năm 2025 cho CB-VC-NLĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAIGON CO-OP FAIRPRICE
15/01/2025 13:24
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Mua sắm Quà Tết Nguyên đán năm 2025 cho CB-VC-NLĐ với 1 gói thầu.
10/01/2025 10:26
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức tham quan, nghỉ dưỡng hè 2024 của giáo viên và nhân viên Trường Trung học cơ sở Nguyễn Bỉnh Khiêm tại Đà Lạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
31/05/2024 16:14
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức tham quan, nghỉ dưỡng hè 2024 của giáo viên và nhân viên Trường Trung học cơ sở Nguyễn Bỉnh Khiêm tại Đà Lạt với 1 gói thầu.
29/05/2024 17:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp bàn ghế học sinh 02 chỗ ngồi năm 2023 với 1 gói thầu.
17/05/2024 11:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm năm học 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH TM DV cung cấp suất ăn công nghiệp minh hiếu
04/09/2026 08:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm năm học 2026 - 2027 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng sức cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
12/06/2026 11:18
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ nghỉ dưỡng sức cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm với 1 gói thầu.
04/06/2026 11:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng sức cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DU LỊCH LỮ HÀNH BẦU TRỜI
20/03/2026 15:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng sức cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm với 1 gói thầu.
19/03/2026 10:57
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty TNHH TM DV cung cấp suất ăn công nghiệp minh hiếu
10/02/2026 09:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm với 1 gói thầu.
05/02/2026 16:58
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm quà Tết Nguyên đán năm 2026 cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN HIỆP HỢP TÁC XÃ THƯƠNG MẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
01/02/2026 18:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm quà Tết Nguyên đán năm 2026 cho CB-VC-NLĐ Trường THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm với 1 gói thầu.
20/01/2026 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN BỈNH KHIÊM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Để thành công trong cuộc sống, bạn cần hai thứ: sự ngu dốt và lòng tự tin. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.