Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.784.392.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.756.830.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.784.392.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.756.830.399 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống máy tính, máy in văn phòng và phòng máy vi tính học sinh của trường THCS Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI GIA THÀNH
11/02/2026 15:35
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm và vật tư văn phòng năm 2026 của trường THCS Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Lê Dung
11/02/2026 15:29
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống máy tính, máy in văn phòng và phòng máy vi tính học sinh của trường THCS Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
04/02/2026 13:59
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm và vật tư văn phòng năm 2026 của trường THCS Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
04/02/2026 13:50
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PEGA HOLDINGS
21/05/2025 10:54
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
19/05/2025 12:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG GIA KHANG 6.9 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
24/12/2024 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG GIA KHANG 6.9 đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 15:59
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
10/12/2024 10:45
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
28/11/2024 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PEGA HOLDINGS
21/05/2025 10:54
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 12:01
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ với 1 gói thầu.
10/12/2024 10:45
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
28/11/2024 17:18
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024 với 1 gói thầu.
26/11/2024 17:27
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy vi tính để bàn cho phòng tin học (học sinh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẠM HOÀNG GIA
05/11/2024 16:10
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ công bố KQMT gói thầu Mua sắm Máy vi tính để bàn cho phòng tin học (học sinh) với 2 nhà thầu tham gia.
10/10/2024 10:24
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Cải tạo nhà vệ sinh hai khu A tầng 1 và 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ PHƯỚC THỊNH
10/10/2024 06:17
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đăng tải TBMT Mua sắm Máy vi tính để bàn cho phòng tin học (học sinh) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2024 11:53
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy vi tính để bàn cho phòng tin học (học sinh) với 3 gói thầu.
03/10/2024 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống máy tính, máy in văn phòng và phòng máy vi tính học sinh của trường THCS Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI GIA THÀNH
11/02/2026 15:35
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm và vật tư văn phòng năm 2026 của trường THCS Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng phẩm Lê Dung
11/02/2026 15:29
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống máy tính, máy in văn phòng và phòng máy vi tính học sinh của trường THCS Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
04/02/2026 13:59
Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm và vật tư văn phòng năm 2026 của trường THCS Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
04/02/2026 13:50
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PEGA HOLDINGS
21/05/2025 10:54
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
19/05/2025 12:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG GIA KHANG 6.9 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
24/12/2024 15:13
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG GIA KHANG 6.9 đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 15:59
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê lao động hỗ trợ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ với 1 gói thầu.
10/12/2024 10:45
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu năm 2024 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
28/11/2024 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nguyễn Huệ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Anh ngước lên mặt trăng và ngã vào rãnh nước. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"