Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 273.570.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 250.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 273.570.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 250.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đã đăng tải TBMT Thiết bị Điện - Điện tử của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/10/2021 09:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Thiết bị-Điện tử của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với 1 gói thầu.
27/10/2021 10:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/01/2021 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI NAM đã đăng tải KHLCNT Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trãi; hạng mục: Cải tạo khu nhà B (Sơn bả, thay cửa, lát nền) và hội trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với 3 gói thầu.
04/01/2021 14:39
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường THCS Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/03/2020 09:42
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Đức Trọng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hàng rào, cổng, sân tập thể dục, nhà để dụng cụ và nhà vệ sinh trường THCS Nguyễn Trãi, thị trấn Liên Nghĩa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với 3 gói thầu.
19/01/2016 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI công bố kết quả gói thầu Thiết bị Điện - Điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VẠN NHẬT TƯỜNG
18/11/2021 15:34
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI công bố KQMT gói thầu Thiết bị Điện - Điện tử với 3 nhà thầu tham gia.
05/11/2021 11:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đăng tải TBMT Thiết bị Điện - Điện tử theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/10/2021 09:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đăng tải TBMT Thuê dịch vụ vận hành khai thác và ứng cứu thông tin tại tỉnh Bình Thuận - Đài VT Đồng Nai năm 2021-2022 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/10/2021 09:42
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đăng tải KHLCNT Thiết bị-Điện tử với 1 gói thầu.
27/10/2021 10:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự án Mô hình học trải nghiệm sáng tạo Stem Vinaponics tại trường THCS Nguyễn Trãi với 5 gói thầu.
26/09/2018 22:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đã đăng tải TBMT Thiết bị Điện - Điện tử của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/10/2021 09:43
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đã đăng tải KHLCNT Thiết bị-Điện tử của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với 1 gói thầu.
27/10/2021 10:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI NAM đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/01/2021 16:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI NAM đã đăng tải KHLCNT Trường Trung học cơ sở Nguyễn Trãi; hạng mục: Cải tạo khu nhà B (Sơn bả, thay cửa, lát nền) và hội trường của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với 3 gói thầu.
04/01/2021 14:39
Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Nguyễn Trãi đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp tại trường THCS Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/03/2020 09:42
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Đức Trọng đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hàng rào, cổng, sân tập thể dục, nhà để dụng cụ và nhà vệ sinh trường THCS Nguyễn Trãi, thị trấn Liên Nghĩa của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI với 3 gói thầu.
19/01/2016 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ NGUYỄN TRÃI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mắt ta chỉ nhìn thấy những gì mà trí óc đã sẵn sàng để lĩnh hội. "
Robertson Davies