Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 284.650.615 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 283.352.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 284.650.615 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 283.352.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học cơ sở Nhị Long công bố kết quả gói thầu Trang bị tivi kỹ thuật số các phòng học Trường THCS Nhị Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DƯƠNG GIA
29/05/2026 08:43
Trường Trung học cơ sở Nhị Long đăng tải KHLCNT Trang bị tivi kỹ thuật số các phòng học Trường THCS Nhị Long với 1 gói thầu.
20/05/2026 16:37
Trường Trung học cơ sở Nhị Long công bố kết quả gói thầu sửa chữa phòng học và mái che Trường THCS Nhị Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH TV
03/04/2026 10:06
Trường Trung học cơ sở Nhị Long đăng tải KHLCNT sửa chữa phòng học và mái che Trường THCS Nhị Long với 1 gói thầu.
25/03/2026 09:31
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sơn bê mặt chính và lát nền phòng học trường Trung học cơ sở Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH TV
16/05/2025 14:05
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn bê mặt chính và lát nền phòng học trường Trung học cơ sở Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:14
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sơn bê mặt ngoài phòng học trường THCS Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH TV
10/12/2024 08:05
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn bê mặt ngoài phòng học trường THCS Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long với 1 gói thầu.
03/12/2024 14:53
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào và cổng chính trường Trung học cơ sở Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long với 1 gói thầu.
08/12/2023 10:05
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi và máy tính để bàn phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT LẠNH SONG PHƯƠNG TƯỜNG
22/11/2023 06:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Nhị Long công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sơn bê mặt chính và lát nền phòng học trường Trung học cơ sở Nhị Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH TV
16/05/2025 14:05
Trường Trung học cơ sở Nhị Long đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn bê mặt chính và lát nền phòng học trường Trung học cơ sở Nhị Long với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:14
Trường Trung học cơ sở Nhị Long công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sơn bê mặt ngoài phòng học trường THCS Nhị Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH TV
10/12/2024 08:05
Trường Trung học cơ sở Nhị Long đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn bê mặt ngoài phòng học trường THCS Nhị Long với 1 gói thầu.
03/12/2024 14:53
Trường Trung học cơ sở Nhị Long đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào và cổng chính trường Trung học cơ sở Nhị Long với 1 gói thầu.
08/12/2023 10:05
Trường Trung học cơ sở Nhị Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi và máy tính để bàn phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT LẠNH SONG PHƯƠNG TƯỜNG
22/11/2023 06:00
Trường Trung học cơ sở Nhị Long đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi và máy tính để bàn phục vụ chuyên môn trường THCS Nhị Long với 1 gói thầu.
14/11/2023 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Nhị Long công bố kết quả gói thầu Trang bị tivi kỹ thuật số các phòng học Trường THCS Nhị Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ DƯƠNG GIA
29/05/2026 08:43
Trường Trung học cơ sở Nhị Long đăng tải KHLCNT Trang bị tivi kỹ thuật số các phòng học Trường THCS Nhị Long với 1 gói thầu.
20/05/2026 16:37
Trường Trung học cơ sở Nhị Long công bố kết quả gói thầu sửa chữa phòng học và mái che Trường THCS Nhị Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH TV
03/04/2026 10:06
Trường Trung học cơ sở Nhị Long đăng tải KHLCNT sửa chữa phòng học và mái che Trường THCS Nhị Long với 1 gói thầu.
25/03/2026 09:31
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sơn bê mặt chính và lát nền phòng học trường Trung học cơ sở Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH TV
16/05/2025 14:05
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn bê mặt chính và lát nền phòng học trường Trung học cơ sở Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long với 1 gói thầu.
13/05/2025 15:14
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sơn bê mặt ngoài phòng học trường THCS Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH TV
10/12/2024 08:05
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sơn bê mặt ngoài phòng học trường THCS Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long với 1 gói thầu.
03/12/2024 14:53
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào và cổng chính trường Trung học cơ sở Nhị Long của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long với 1 gói thầu.
08/12/2023 10:05
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi và máy tính để bàn phục vụ chuyên môn của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Nhị Long .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT LẠNH SONG PHƯƠNG TƯỜNG
22/11/2023 06:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Nhị Long có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có những con đường chưa đi mà đã nhớ. Có những con đường đi mãi rồi để quên. Cuộc đời giữa nhớ và quên, ai cũng chọn bắt đầu từ nhớ và kết thúc ở quên. Tôi không chọn nhớ, nên suốt đời tôi sẽ chẳng phải cố quên đi gì cả. Vì lẽ đó, thành phố vẫn nguyên vẹn trong tôi, bằng một tình yêu như vậy, tình yêu của một kẻ suốt đời đi lạc. "
Mộc Diệp Tử
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.