Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 991.189.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 881.939.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 991.189.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 881.939.007 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải TBMT Tổ chức giảng dạy tiếng Anh thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 8 của Trường Trung học cơ sở Phan Bội Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 15:01
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải TBMT Tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế (Tin học Quốc tế IC3) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:58
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy tiếng Anh thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 8 của Trường Trung học cơ sở Phan Bội Châu với 2 gói thầu.
28/08/2026 09:50
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Tổ chức khám sực khỏe cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHĂM SÓC Y TẾ QUỐC TẾ TECCO
06/08/2026 10:49
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức khám sức khỏe cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:42
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan hè 2026 tour Hàn Quốc cho cán bộ, nhân viên trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỰ KIỆN NỤ CƯỜI SÀI GÒN TRAVEL
09/07/2026 14:14
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan hè 2026 tour Hàn Quốc cho cán bộ, giáo viên, nhân viên trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
09/07/2026 09:14
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan hè 2026 tour Lagi (Phường Lagi, tỉnh Lâm Đồng) cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VẬN CHUYỂN DU LỊCH BÌNH CHÂU
28/05/2026 11:39
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan hè 2026 tour Lagi (Phường LaGi, tỉnh Lâm Đồng) cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
28/05/2026 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 tại Nha Trang của Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
07/07/2025 14:12
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan nghỉ dưỡng hè năm 2025 tại Nha Trang của Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
24/06/2025 08:24
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Hàng hóa - Mua sắm bàn, ghế học sinh cho Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT CÔNG NGHỆ PHÚC TẤN
12/12/2024 16:32
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố KQMT gói thầu Hàng hóa - Mua sắm bàn, ghế học sinh cho Trường THCS Phan Bội Châu với 12 nhà thầu tham gia.
01/11/2024 15:01
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải TBMT Hàng hóa - Mua sắm bàn, ghế học sinh cho Trường THCS Phan Bội Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 16:47
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải TBMT Hàng hóa - Mua sắm bàn, ghế học sinh cho Trường THCS Phan Bội Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/10/2024 09:14
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SUN RED
09/10/2024 14:37
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ C.N.D
09/10/2024 14:36
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế học sinh cho Trường THCS Phan Bội Châu với 3 gói thầu.
03/10/2024 14:17
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Sửa chữa chống thấm mái tôn và thay tấm trần thạch cao Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
06/09/2024 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải TBMT Tổ chức giảng dạy tiếng Anh thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 8 của Trường Trung học cơ sở Phan Bội Châu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 15:01
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải TBMT Tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế (Tin học Quốc tế IC3) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:58
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy tiếng Anh thông qua môn Toán và Khoa học cho học sinh khối 8 của Trường Trung học cơ sở Phan Bội Châu với 2 gói thầu.
28/08/2026 09:50
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Tổ chức khám sực khỏe cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHĂM SÓC Y TẾ QUỐC TẾ TECCO
06/08/2026 10:49
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức khám sức khỏe cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:42
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan hè 2026 tour Hàn Quốc cho cán bộ, nhân viên trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỰ KIỆN NỤ CƯỜI SÀI GÒN TRAVEL
09/07/2026 14:14
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan hè 2026 tour Hàn Quốc cho cán bộ, giáo viên, nhân viên trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
09/07/2026 09:14
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan hè 2026 tour Lagi (Phường Lagi, tỉnh Lâm Đồng) cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VẬN CHUYỂN DU LỊCH BÌNH CHÂU
28/05/2026 11:39
Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan hè 2026 tour Lagi (Phường LaGi, tỉnh Lâm Đồng) cho cán bộ, giáo viên, nhân viên Trường THCS Phan Bội Châu với 1 gói thầu.
28/05/2026 11:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung Học Cơ Sở Phan Bội Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có những tình cảm sẽ được gột rửa theo thời gian và gạt bỏ đi cái hào nhoáng của thuở ban đầu, chỉ còn lại những hạt nhân tinh khiết nhất. Nếu như bạn nguyện lòng thì có thể biến điều đó thành hổ phách và mãi mãi giữ gìn trân trọng. "
Dạ Vi Lan