Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 315.724.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 315.724.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 315.724.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 315.724.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ và trông xe tại Trường THCS Tân An năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
08/01/2026 16:23
Trường Trung học cơ sở Tân An đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ và trông xe tại Trường THCS Tân An năm 2026 với 1 gói thầu.
07/01/2026 17:17
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tổ chức hoạt động trải nghiệm cho học sinh tại tại Khu di tích lịch sử Bạch Đằng Giang – Công viên rồng (Hạ Long Dragon Park) năm học 2025 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH ẤN TƯỢNG BG
11/12/2025 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN ANH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản của Trường Trung học Cơ sở Thị trấn Tân An của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP ĐỨC MINH BẮC GIANG
02/08/2024 18:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN ANH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế và bảng từ giảng dậy của Trường Trung học Cơ sở Thị trấn Tân An của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HÀ CHUNG
01/08/2024 19:08
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 của Trường THCS Thị trấn Tân An của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thương Mại Thiết Bị Và Công Nghệ Xuân An
24/07/2024 17:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG THỊNH
18/07/2024 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2024 21:23
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT gói thầu thi công của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT
29/06/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 của Trường THCS Thị trấn Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thương Mại Thiết Bị Và Công Nghệ Xuân An
24/07/2024 17:49
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT gói thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT
29/06/2024 16:01
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E.HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TIẾN LÂM
29/06/2024 16:00
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÁI NHUNG
10/06/2024 22:17
Trường Trung học cơ sở Tân An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình: Sửa chữa cơ sở vật chất trường THCS TT Tân An; Hạng mục: Ốp trần, tường văn phòng khu hiệu bộ với 1 gói thầu.
31/05/2024 14:48
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 3D
31/05/2024 14:42
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THIÊN ÁNH
31/05/2024 14:40
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 của Trường THCS Thị trấn Tân An với 2 nhà thầu tham gia.
18/05/2024 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ và trông xe tại Trường THCS Tân An năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN NINH TRUNG TÍN
08/01/2026 16:23
Trường Trung học cơ sở Tân An đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ và trông xe tại Trường THCS Tân An năm 2026 với 1 gói thầu.
07/01/2026 17:17
Trường Trung học cơ sở Tân An công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tổ chức hoạt động trải nghiệm cho học sinh tại tại Khu di tích lịch sử Bạch Đằng Giang – Công viên rồng (Hạ Long Dragon Park) năm học 2025 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH ẤN TƯỢNG BG
11/12/2025 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN ANH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản của Trường Trung học Cơ sở Thị trấn Tân An của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TỔNG HỢP ĐỨC MINH BẮC GIANG
02/08/2024 18:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN ANH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế và bảng từ giảng dậy của Trường Trung học Cơ sở Thị trấn Tân An của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HÀ CHUNG
01/08/2024 19:08
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin năm 2024 của Trường THCS Thị trấn Tân An của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thương Mại Thiết Bị Và Công Nghệ Xuân An
24/07/2024 17:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG THỊNH
18/07/2024 15:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2024 21:23
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E.HSMT và đánh giá E.HSDT gói thầu thi công của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT
29/06/2024 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta đầy khiếm khuyết và sai lầm; hãy để chúng ta cùng tha thứ cho sự nực cười của nhau – đó là luật đầu tiên của tự nhiên. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.