Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.916.957.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.823.832.322 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.916.957.398 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.823.832.322 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản 02 màn hình Led năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÀNH TÍN
12/12/2025 14:01
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản 02 màn hình Led năm 2025 với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:52
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
13/11/2025 14:27
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG SƠN THÀNH
30/10/2025 16:44
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2025 17:20
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hoà năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
20/10/2025 16:29
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường trung học cơ sở Tân Thới Hòa năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢO PHÁT
10/09/2025 13:31
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh bán trú, một buổi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
04/09/2025 14:53
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/09/2025 15:09
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy điều hòa năm 2024 cho Trường THCS Tân Thới Hòa của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN KHẢI HOÀN
23/12/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy điều hòa năm 2024 cho Trường THCS Tân Thới Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN KHẢI HOÀN
23/12/2024 15:52
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Phi tư vấn Sửa chữa thay thiết bị vệ sinh Trường THCS Tân Thới Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÁI THỊNH
26/11/2024 16:18
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thiết bị vệ sinh Trường THCS Tân Thới Hòa, phường Tân Thới Hòa, quận Tân Phú với 1 gói thầu.
26/11/2024 16:11
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy điều hòa năm 2024 cho Trường THCS Tân Thới Hòa với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2024 11:27
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính và máy điều hòa năm 2024 cho Trường THCS Tân Thới Hòa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:59
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG GLOBAL
05/11/2024 10:04
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CICON
05/11/2024 10:02
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính và máy điều hòa năm 2024 của Trường THCS Tân Thới Hòa với 3 gói thầu.
22/10/2024 14:40
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/10/2024 10:25
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN
11/09/2024 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản 02 màn hình Led năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÀNH TÍN
12/12/2025 14:01
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản 02 màn hình Led năm 2025 với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:52
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Tư vấn E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
13/11/2025 14:27
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG SƠN THÀNH
30/10/2025 16:44
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/10/2025 17:20
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê máy lạnh phục vụ cho học sinh tại Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hoà năm học 2025-2026 với 2 gói thầu.
20/10/2025 16:29
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường trung học cơ sở Tân Thới Hòa năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢO PHÁT
10/09/2025 13:31
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh bán trú, một buổi năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
04/09/2025 14:53
Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
03/09/2025 15:09
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy điều hòa năm 2024 cho Trường THCS Tân Thới Hòa của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI TÂN KHẢI HOÀN
23/12/2024 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tân Thới Hòa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai có thể vừa gặp đã nhìn thấu bản chất của đối phương, biết trước người đó có đáng để mình yêu hay không? Không ai có thể làm được, vì vậy chỉ có thể thận trọng từng bước một, nếu như ngã xuống? Vậy thì phủi bụi đất bò lên! "
Lâm Địch Nhi