Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 458.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 456.282.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 458.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 456.282.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh THCS 2 chỗ ngồi năm học 2024-2025 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
06/05/2025 17:42
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh THCS 2 chỗ ngồi năm học 2024-2025 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
05/05/2025 20:20
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm_lắp đặt máy vi tính; máy in năm 2025 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGỌC DIỆP
14/04/2025 21:49
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm_lắp đặt máy vi tính; máy in năm 2025 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
08/04/2025 20:19
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm – lắp đặt máy vi tính cho phòng tin học năm 2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
22/03/2025 20:58
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng thư viện năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
01/02/2024 15:19
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng thư viện năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
26/01/2024 16:29
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi, bàn ghế vi tính năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
26/01/2024 16:14
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi, bàn ghế vi tính năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
14/12/2023 19:44
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm – lắp đặt máy vi tính cho phòng tin học của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT LẠNH SONG PHƯƠNG TƯỜNG
27/08/2023 07:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh THCS 2 chỗ ngồi năm học 2024-2025 của Trường THCS Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
06/05/2025 17:42
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh THCS 2 chỗ ngồi năm học 2024-2025 của Trường THCS Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
05/05/2025 20:20
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm_lắp đặt máy vi tính; máy in năm 2025 của Trường THCS Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGỌC DIỆP
14/04/2025 21:49
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm_lắp đặt máy vi tính; máy in năm 2025 của Trường THCS Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
08/04/2025 20:19
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm – lắp đặt máy vi tính cho phòng tin học năm 2025 với 1 gói thầu.
22/03/2025 20:58
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng thư viện năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
01/02/2024 15:19
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng thư viện năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
26/01/2024 16:29
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi, bàn ghế vi tính năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
26/01/2024 16:14
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi, bàn ghế vi tính năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
14/12/2023 19:44
Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ công bố kết quả gói thầu Mua sắm – lắp đặt máy vi tính cho phòng tin học của Trường THCS Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT LẠNH SONG PHƯƠNG TƯỜNG
27/08/2023 07:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh THCS 2 chỗ ngồi năm học 2024-2025 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
06/05/2025 17:42
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh THCS 2 chỗ ngồi năm học 2024-2025 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
05/05/2025 20:20
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm_lắp đặt máy vi tính; máy in năm 2025 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG NGỌC DIỆP
14/04/2025 21:49
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm_lắp đặt máy vi tính; máy in năm 2025 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
08/04/2025 20:19
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm – lắp đặt máy vi tính cho phòng tin học năm 2025 của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
22/03/2025 20:58
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng thư viện năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
01/02/2024 15:19
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng thư viện năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
26/01/2024 16:29
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi, bàn ghế vi tính năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở Mộc - Thiết bị Trường học Hữu Tâm
26/01/2024 16:14
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi, bàn ghế vi tính năm học 2023-2024 của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ với 1 gói thầu.
14/12/2023 19:44
Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm – lắp đặt máy vi tính cho phòng tin học của Trường THCS Thanh Mỹ của chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT LẠNH SONG PHƯƠNG TƯỜNG
27/08/2023 07:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Thanh Mỹ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đôi khi buông bỏ chỉ đơn giản là thay tiêu đề bạn dán lên một sự kiện. Nhìn vào cùng sự kiện ấy bằng con mắt khác. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.