Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 798.415.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 764.192.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 798.415.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 764.192.740 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn bóng bàn, rèm cửa , phông hội trường năm 2026 của Trường THCS Thinh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CÔNG THỂ
10/08/2026 15:35
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng phục vụ hoạt động dạy và học năm 2026 của Trường THCS Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
10/08/2026 15:04
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn bóng bàn, rèm cửa, phông hội trường năm 2026 của Trường THCS Thịnh Vượng với 1 gói thầu.
05/08/2026 17:12
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng phục vụ hoạt động dạy và học năm 2026 của Trường THCS Thịnh Vượng với 1 gói thầu.
05/08/2026 17:05
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học năm học 2025-2026 của Trường THCS Thị Trấn Me.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
24/12/2025 10:59
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm học 2025 -2026 của Trường THCS Thị Trấn Me với 1 gói thầu.
19/12/2025 10:37
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường THCS Thị trấn Me.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐTPT HOÀNG DƯƠNG
24/11/2025 09:21
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
24/11/2025 09:10
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
24/11/2025 09:09
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
21/11/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CÔNG THỂ
22/04/2025 14:58
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh năm 2025 của Trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
09/04/2025 17:01
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua sắm ti vi ( Màn hình hiển thị).
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Văn Sỹ
09/04/2025 16:56
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua sắm ti vi( màn hình hiển thị) năm 2025 của Trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
02/04/2025 17:06
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị dạy học( Bảng trượt, bàn bóng bàn, cột cầu lông, bàn ghế 02 chỗ ngồi).
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CÔNG THỂ
21/12/2024 21:43
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua thiết bị dạy học( Bảng trượt, bàn bóng bàn, cột cầu lông, bàn ghế 02 chỗ ngồi) của Trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
21/12/2024 20:46
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua thiết bị dạy học( Bảng trượt, bàn bóng bàn, cột cầu lông, bàn ghế 02 chỗ ngồi) của Trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
13/12/2024 08:16
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua thiết bị dạy học( Bảng trượt, bàn bóng bàn, cột cầu lông, bàn ghế 02 chỗ ngồi) của Trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
11/12/2024 21:33
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua ti vi 75 inch ( màn hình hiển thị) năm 2024 của Trường THCS Thị trấn Me.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Văn Sỹ
10/12/2024 21:36
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua ti vi 75 inch ( màn hình hiển thị) năm 2024 của Trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
30/11/2024 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn bóng bàn, rèm cửa , phông hội trường năm 2026 của Trường THCS Thinh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: PHẠM CÔNG THỂ
10/08/2026 15:35
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng phục vụ hoạt động dạy và học năm 2026 của Trường THCS Thịnh Vượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
10/08/2026 15:04
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn bóng bàn, rèm cửa, phông hội trường năm 2026 của Trường THCS Thịnh Vượng với 1 gói thầu.
05/08/2026 17:12
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng phục vụ hoạt động dạy và học năm 2026 của Trường THCS Thịnh Vượng với 1 gói thầu.
05/08/2026 17:05
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học năm học 2025-2026 của Trường THCS Thị Trấn Me.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT ĐĂNG KHOA
24/12/2025 10:59
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học năm học 2025 -2026 của Trường THCS Thị Trấn Me với 1 gói thầu.
19/12/2025 10:37
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường THCS Thị trấn Me.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐTPT HOÀNG DƯƠNG
24/11/2025 09:21
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
24/11/2025 09:10
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
24/11/2025 09:09
Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống cung cấp nước uống tinh khiết RO cho học sinh năm học 2025-2026 của trường THCS Thị trấn Me với 1 gói thầu.
21/11/2025 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường trung học cơ sở Thị Trấn Me có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng tiết kiệm thứ gì còn lại sau khi chi tiêu, mà hãy chi tiêu thứ gì còn lại sau khi tiết kiệm. "
Warren Buffett