Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.051.836.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.051.836.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.051.836.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.051.836.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ máy lạnh năng lượng mặt trời cho Trường THCS Trần Quốc Toản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ HOÁ LỎNG ÁNH DƯƠNG
28/10/2025 16:38
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ máy lạnh năng lượng mặt trời cho Trường THCS Trần Quốc Toản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2025 16:45
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy lạnh năng lượng mặt trời cho Trường THCS Trần Quốc Toản với 2 gói thầu.
29/09/2025 15:45
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy lạnh năng lượng mặt trời cho Trường THCS Trần Quốc Toản với 2 gói thầu.
22/09/2025 16:07
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn và bàn ghế học sinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
16/09/2025 14:11
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
11/09/2025 10:41
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
11/09/2025 10:36
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÀNH - TÂM
09/09/2025 15:26
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường THCS Trần Quốc Toản năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 15:21
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải TBMT Mua máy vi tính để bàn và bàn ghế học sinh năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2025 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh khối 6, khối 7 tại Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC QUỐC TẾ GAIA
07/03/2025 10:41
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố KQMT gói thầu Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh khối 6, khối 7 tại Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản với 1 nhà thầu tham gia.
04/03/2025 10:12
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải TBMT Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh khối 6, khối 7 tại Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/02/2025 09:52
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải KHLCNT Tổ chức giảng dạy Kỹ năng sống cho học sinh khối 6, khối 7 tại Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản với 2 gói thầu.
25/02/2025 09:10
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021-2030” cho học sinh khối lớp 6.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM ANH NGỮ GEMS
21/02/2025 15:12
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp học kỹ năng sống cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGHIÊN CỨU ĐÀO TẠO VÀ PHÁT TRIỂN KỸ NĂNG SỐNG - STEAM QUỐC TẾ VIỆT
21/02/2025 15:12
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM ANH NGỮ GEMS
21/02/2025 15:11
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức các lớp học theo Đề án “Nâng cao năng lực, kiến thức, kỹ năng ứng dụng Tin học cho học sinh phổ thông Thành phố Hồ Chí Minh theo định hướng chuẩn quốc tế, giai đoạn 2021-2030” cho học sinh khối lớp 6 với 2 nhà thầu tham gia.
13/02/2025 10:47
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố KQMT gói thầu Giảng dạy tiếng Anh với giáo viên người nước ngoài cho học sinh với 1 nhà thầu tham gia.
13/02/2025 10:47
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố KQMT gói thầu Tổ chức lớp học kỹ năng sống cho học sinh với 1 nhà thầu tham gia.
13/02/2025 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ máy lạnh năng lượng mặt trời cho Trường THCS Trần Quốc Toản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÍ HOÁ LỎNG ÁNH DƯƠNG
28/10/2025 16:38
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ máy lạnh năng lượng mặt trời cho Trường THCS Trần Quốc Toản theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2025 16:45
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy lạnh năng lượng mặt trời cho Trường THCS Trần Quốc Toản với 2 gói thầu.
29/09/2025 15:45
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ máy lạnh năng lượng mặt trời cho Trường THCS Trần Quốc Toản với 2 gói thầu.
22/09/2025 16:07
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn và bàn ghế học sinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
16/09/2025 14:11
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
11/09/2025 10:41
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống cho học sinh năm học 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
11/09/2025 10:36
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÀNH - TÂM
09/09/2025 15:26
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh trường THCS Trần Quốc Toản năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
09/09/2025 15:21
Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đăng tải TBMT Mua máy vi tính để bàn và bàn ghế học sinh năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2025 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Trần Quốc Toản có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời tựa như viên đá mài, chính bạn và chỉ bạn là người quyết định viên đá ấy mài bạn chẳng còn gì hay làm bạn sáng bóng. "
Cavett Robert
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.