Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.698.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.568.234 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.698.656 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.568.234 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN TÂM
17/08/2026 14:29
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư, Sửa chữa cơ sở vật chất tại Trường THCS Trường Sơn với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho Trường THCS Trường Sơn năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
07/08/2026 14:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho Trường THCS Trường Sơn năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
07/08/2026 11:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 tại Nha Trang cho viên chức và người lao động Trường Trung học cơ sở Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MOONLIGHT
15/06/2026 09:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 tại Nha Trang cho viên chức và người lao động Trường Trung học cơ sở Trường Sơn với 1 gói thầu.
11/06/2026 08:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp tập khen thưởng cho học sinh trường THCS Trường Sơn năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂN THUẬN TIẾN
27/05/2026 14:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu "Cung cấp tập khen thưởng cho học sinh trường THCS Trường Sơn năm học 2025-2026" với 1 gói thầu.
26/05/2026 17:08
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy trợ giảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất điện tử K.D.K
24/12/2025 15:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế thi công Xây Nhà Đẹp
19/12/2025 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN TÂM
19/07/2024 20:54
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHẢI HOÀN
19/07/2024 20:53
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự án Sửa chữa, cải tạo Trường THCS Trường Sơn với 3 gói thầu.
20/05/2024 13:51
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN TÂM
18/03/2024 14:31
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Chi phí lập thiết kế bản vẽ thi công- tổng dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG AN LỘC PHÁT
05/03/2024 16:14
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
05/03/2024 16:12
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư với 3 gói thầu.
05/03/2024 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cơ sở vật chất Trường THCS Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TOÀN TÂM
17/08/2026 14:29
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư, Sửa chữa cơ sở vật chất tại Trường THCS Trường Sơn với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:25
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho Trường THCS Trường Sơn năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ GỖ NGỌC PHÁT
07/08/2026 14:16
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho Trường THCS Trường Sơn năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
07/08/2026 11:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 tại Nha Trang cho viên chức và người lao động Trường Trung học cơ sở Trường Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH MOONLIGHT
15/06/2026 09:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 tại Nha Trang cho viên chức và người lao động Trường Trung học cơ sở Trường Sơn với 1 gói thầu.
11/06/2026 08:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Cung cấp tập khen thưởng cho học sinh trường THCS Trường Sơn năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂN THUẬN TIẾN
27/05/2026 14:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu "Cung cấp tập khen thưởng cho học sinh trường THCS Trường Sơn năm học 2025-2026" với 1 gói thầu.
26/05/2026 17:08
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy trợ giảng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất điện tử K.D.K
24/12/2025 15:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế thi công Xây Nhà Đẹp
19/12/2025 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TRƯỜNG SƠN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Suốt một đời làm điều thiện, điều thiện vẫn không đủ. Một ngày làm điều ác, thì điều ác tự đã dư thừa. "
Mã Phục Ba