Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 191.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 191.320.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 191.600.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 191.320.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lăp dặt bàn ghế hoc sinh cho truờng THCS Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC NAM THÀNH
10/07/2026 16:33
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Cung câp, lăp đặt bàn ghế học sinh cho trương THCS Tứ Hiêp với 1 gói thầu.
06/07/2026 11:36
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Thuê dich vụ vệ sinh công nghịệp tại Trường THCS Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH AN PHÁT
30/12/2025 09:57
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED và hệ thống âm thanh trường THCS Tứ Hiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC VIỆT HÀ NỘI
25/12/2025 15:58
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Thuê dich vụ vệ sinh công nghịệp tại Trường THCS Tứ Hiệp với 1 gói thầu.
25/12/2025 10:31
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED và hệ thống âm thanh trường THCS Tứ Hiệp năm 2025 với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:36
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
12/09/2025 09:30
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
08/09/2025 15:03
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Suất ăn cho học sinh bán trú, nước uống Trường THCS Tứ Hiệp với 2 gói thầu.
08/09/2025 14:58
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Suất ăn cho học sinh bán trú, nước uống Trường THCS Tứ Hiệp với 2 gói thầu.
08/09/2025 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát an ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TIN HỌC BẢO TRÂM
16/09/2019 12:10
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Mua sắm sửa chữa tài sản năm 2019 của Trường THCS Tứ Hiệp với 1 gói thầu.
16/09/2019 12:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lăp dặt bàn ghế hoc sinh cho truờng THCS Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC NAM THÀNH
10/07/2026 16:33
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Cung câp, lăp đặt bàn ghế học sinh cho trương THCS Tứ Hiêp với 1 gói thầu.
06/07/2026 11:36
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Thuê dich vụ vệ sinh công nghịệp tại Trường THCS Tứ Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VỆ SINH AN PHÁT
30/12/2025 09:57
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED và hệ thống âm thanh trường THCS Tứ Hiệp năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC VIỆT HÀ NỘI
25/12/2025 15:58
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Thuê dich vụ vệ sinh công nghịệp tại Trường THCS Tứ Hiệp với 1 gói thầu.
25/12/2025 10:31
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt màn hình LED và hệ thống âm thanh trường THCS Tứ Hiệp năm 2025 với 1 gói thầu.
23/12/2025 15:36
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
12/09/2025 09:30
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp nước uống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN HÀ
08/09/2025 15:03
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Suất ăn cho học sinh bán trú, nước uống Trường THCS Tứ Hiệp với 2 gói thầu.
08/09/2025 14:58
Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đăng tải KHLCNT Suất ăn cho học sinh bán trú, nước uống Trường THCS Tứ Hiệp với 2 gói thầu.
08/09/2025 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người phần lớn cảm thấy thoải mái với những vấn đề cũ hơn là với những giải pháp mới. "
Charles Brower