Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.076.691.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.062.807.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.076.691.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.062.807.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 25 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI HÀN KIM VIỆT NAM
20/08/2026 20:58
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/08/2026 20:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng led sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ HƯNG THỊNH T&T
12/08/2026 17:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng led sân khấu cho Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:34
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh (50 bộ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHÁT
24/07/2026 13:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh (50 bộ) với 1 gói thầu.
24/07/2026 13:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà xe giáo viên và Sửa chữa sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ: PHAN TÚ
22/07/2026 13:24
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe giáo viên và Sửa chữa sân khấu cho Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 13:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ VẬN TẢI HOÀI NGÂN
21/05/2026 15:23
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm 2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động của Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ VẬN TẢI HOÀI NGÂN
12/05/2025 15:38
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Tổ chức nghỉ dưỡng cho viên chức và người lao động của Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm 2025 với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
01/10/2024 16:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
01/10/2024 14:07
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN NGỌC NHI
01/10/2024 14:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm học 2024-2025 với 3 gói thầu.
01/10/2024 14:03
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Bảo dưỡng, sửa chữa năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINAHOMES
09/08/2024 13:48
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Bảo dưỡng, sửa chữa năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
26/07/2024 08:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Bảo dưỡng, sửa chữa năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/07/2024 11:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG THIÊN PHÚC
17/07/2024 12:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI HÀN KIM VIỆT NAM
20/08/2026 20:58
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
20/08/2026 20:52
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảng led sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ HƯNG THỊNH T&T
12/08/2026 17:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng led sân khấu cho Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:34
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh (50 bộ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHÁT
24/07/2026 13:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh (50 bộ) với 1 gói thầu.
24/07/2026 13:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà xe giáo viên và Sửa chữa sân khấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ: PHAN TÚ
22/07/2026 13:24
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe giáo viên và Sửa chữa sân khấu cho Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm 2026 với 1 gói thầu.
22/07/2026 13:19
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH VÀ VẬN TẢI HOÀI NGÂN
21/05/2026 15:23
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch cho viên chức, người lao động Trường Trung học cơ sở Xuân Trường năm 2026 với 1 gói thầu.
21/05/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ XUÂN TRƯỜNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đối với vết thương lớn, người ta sẽ thận trọng chú ý để không động đến nó, còn những vết thương nhỏ, nhanh liền da lại dễ dàng bị người ta coi nhẹ, bị cào rách hết lần này đến lần khác, sự giày vò đó càng khiến người ta đau đớn hơn. "
Mộc Phạn
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.