Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.887.537.527 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.875.178.455 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.887.537.527 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.875.178.455 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy photocopy cho Trường THPT Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Văn Thụ
25/12/2025 10:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy photocopy cho Trường THPT Bảo Lâm với 1 gói thầu.
25/12/2025 09:56
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy phô tô cho trường THPT Bảo Lâm với 1 gói thầu.
25/12/2025 09:11
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mua sắm biển hiệu các lớp học, phòng học, sân trường, mái dù sự kiện trường THPT Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Mã Thị Hồng Nhung
20/12/2025 15:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Mua sắm biển hiệu các lớp học, phòng học, sân trường, mái dù sự kiện trường THPT Bảo Lâm với 1 gói thầu.
17/12/2025 17:37
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÌNH CƯỜNG
21/08/2025 16:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
21/08/2025 16:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TCT
21/08/2025 16:29
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2025 11:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
28/07/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của trường THPT Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC CAO BẰNG
29/04/2025 08:30
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của trường THPT Bảo Lâm với 1 gói thầu.
28/04/2025 12:37
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN HC
20/12/2024 19:36
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mành cuốn cầu vồng nhà hiệu bộ trường THPT Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MINH ĐỨC
19/12/2024 08:46
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Mành cuốn cầu vồng nhà hiệu bộ trường THPT Bảo Lâm với 1 gói thầu.
19/12/2024 08:35
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 12 năm học 2024-2025 tại Trường Trung học phổ thông Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ TUỆ CMC
18/12/2024 11:46
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 12 năm học 2024-2025 tại Trường Trung học phổ thông Bảo Lâm với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 09:08
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 12 năm học 2024-2025 tại Trường Trung học phổ thông Bảo Lâm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 07:28
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 12 năm học 2024 - 2025 tại Trường Trung học phổ thông Bảo Lâm với 3 gói thầu.
06/12/2024 17:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐỨC QUÝ
14/11/2024 09:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính, máy photocopy cho Trường THPT Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Văn Thụ
25/12/2025 10:02
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy photocopy cho Trường THPT Bảo Lâm với 1 gói thầu.
25/12/2025 09:56
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, máy phô tô cho trường THPT Bảo Lâm với 1 gói thầu.
25/12/2025 09:11
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Mua sắm biển hiệu các lớp học, phòng học, sân trường, mái dù sự kiện trường THPT Bảo Lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Mã Thị Hồng Nhung
20/12/2025 15:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải KHLCNT Mua sắm biển hiệu các lớp học, phòng học, sân trường, mái dù sự kiện trường THPT Bảo Lâm với 1 gói thầu.
17/12/2025 17:37
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÌNH CƯỜNG
21/08/2025 16:39
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
21/08/2025 16:32
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TCT
21/08/2025 16:29
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2025 11:27
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
28/07/2025 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BẢO LÂM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nghị lực và bền bỉ có thể chinh phục mọi thứ. "
Benjamin Franklin