Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.615.279.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.598.286.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.615.279.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.598.286.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của trường THPT Bộc Bố năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI AN NAM
19/05/2026 15:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của trường THPT Bộc Bố năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/05/2026 15:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC TÂM AN
04/05/2026 15:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của trường THPT Bộc Bố năm 2026 với 2 gói thầu.
22/04/2026 16:59
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
03/03/2026 11:17
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG
03/03/2026 11:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
19/06/2025 15:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 15:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đường bê tông vào
cổng trường, lát lại gach men phòng học bộ môn 3 tầng, lắp đặt lại đường
nước lên téc nhà lớp học bộ môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ MINH TÂM
02/06/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
19/06/2025 15:40
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 18:45
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 15:59
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa đường bê tông vào
cổng trường, lát lại gach men phòng học bộ môn 3 tầng, lắp đặt lại đường
nước lên téc nhà lớp học bộ môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ MINH TÂM
02/06/2025 16:05
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường bê tông vào
cổng trường, lát lại gach men phòng học bộ môn 3 tầng, lắp đặt lại đường
nước lên téc nhà lớp học bộ môn với 1 gói thầu.
30/05/2025 10:07
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 trường THPT Bộc Bố với 2 gói thầu.
28/05/2025 17:01
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT 2018 năm 2024 trường THPT Bộc Bố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ TÂN HƯNG PHÁT
18/12/2024 10:29
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT 2018 năm 2024 trường THPT Bộc Bố với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 09:11
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT 2018 năm 2024 trường THPT Bộc Bố theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 16:49
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT 2018 năm 2024 trường THPT Bộc Bố với 3 gói thầu.
06/12/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của trường THPT Bộc Bố năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI AN NAM
19/05/2026 15:21
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của trường THPT Bộc Bố năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/05/2026 15:43
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚC TÂM AN
04/05/2026 15:06
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của trường THPT Bộc Bố năm 2026 với 2 gói thầu.
22/04/2026 16:59
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM QUY
03/03/2026 11:17
TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÔNG HỒNG THĂNG LONG
03/03/2026 11:14
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
19/06/2025 15:40
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 15:59
Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đường bê tông vào
cổng trường, lát lại gach men phòng học bộ môn 3 tầng, lắp đặt lại đường
nước lên téc nhà lớp học bộ môn của chủ đầu tư TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ MINH TÂM
02/06/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG TRUNG HỌC PHỔ THÔNG BỘC BỐ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nếu ta thắng, sẽ không ai quan tâm. Nếu ta thua, sẽ chẳng còn ai quan tâm. "
Winston Churchill